Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mpango huu atasoma mtoto wa mengi na kikwete.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Itibari, Feb 18, 2012.

  1. I

    Itibari Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suala la waajiriwa kutopata ufadhiri ni kutaka kuendeleza lile wimbi la watoto wa wakulima wa kigoma kutosoma. mfano mimi hapa nmeanza kazi ya ualimu mwaka 2004. mshahara wa mkononi hadi sasa ni sh 200000/= nikajisomeshe chuo kiku, si vichekesho. wakati huo unakumbana na maafisa km Bitwye, Kabanga na wengineo wa wilaya ya KASULU AMBAO UKIOMBA RUHUSA KWENDA MASOMONI UMEKARIBISHA UADUI NA "UNAFUKUZWA KAZI BILA MAANDISHI" Maana unasimamishiwa mshahara bila kutaarifiwa. sijui ni kutojua hata taratibu ndogo za kiutawala? na km ndivyo mkurugenzi anashindwa kuwaandalia semina. manake nia ni kuzitia halmashauri hasara pale muhusika anapokwenda kudai hak yake mahakamani. sa tujiulize 90% ya watanzania km mimi watasoma tena?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    pole mkuu, hao kina BITYWE wakoje, hebu dadavua
     
Loading...