Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa moyo wa eac eac unawafahamu hawa.........................................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chibhitoke, Sep 10, 2010.

  1. c

    chibhitoke Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umewahi kuwasikia hawa, labda tungekuwa na sampuli kama za hawa nchi yetu ingekuwa tofauti

    1. Fred Rwigyema
    2. Alex Kanyerengwe
    3. Sir Agathon Rwasa
    4. Pasteur Bizimungu
    5. Faustin Twagiramungu
    6. Jean-Bosco Ndayikengurukiye
    7. Leonard Nyangoma
    8. Melchior Ndadaye
    9. Remmy Gahutu
    10. Rajabu Hussein
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ni kweli tuko kwenye EAC...:A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:...Lakini damu yangu imenisisimuka sana kuyaona majina hayo...jeez!...Bwana Yesu Ingilia kati!
     
  3. c

    chibhitoke Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PK,
    Hao ni watu wema kabisa hawana tatizo ila uzalendo kwa nchi zao ndo umewajaa. Tungepata mtu kama Jean Bosco au Agathon Rwasa nadhani tungekuwa mbali sana. Sijui hili shirikisho hili litaanza lini, ili tupate hivi vipawa vituongoze wana wa EAC.
     
Loading...