Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa moromboo arusha.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Jul 15, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kwa Moromboo Arusha.............
     

    Attached Files:

  2. Garmii

    Garmii Senior Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    banda lako ni lipi hapo?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Dah sijafika A town muda,iko pande gani hiyo?
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Leo nitakuwa pale kuanzia saa tisa mchana, karibuni sana tujinafasi.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    when a dog is unskinned......looks like a goat...!
     
  7. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kwa Moromboo au Mrombooo?
     
  8. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,502
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi umenikumbusha 2009 kabla hatujaenda field Simanjiro tulikua tunapitia hapo kwanza
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukishatoka stand njo kama unaenda Mbauda, ukifika mbauda kona elekea JR, FF, moja kwa moja hadi kwa Morombooooo!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitu inanikumbusha mnadani dom!!:dance:
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Maumivu ya miguu huanza polepole :sick:
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Arusha sa hivi Season imekamata ni Kula Bata kwa kwenda mbeeeele
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanao kwenda huko huwa wanaandamana?
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hiii kitu mko wa tatu au nne,mna letaa mguu mbili..mkono mojaa na mbavu mojaa na ndizii kamaa nanee kwa kila order,mezani kunaa mjombaa wetu alie nyanyua mikono aka mafta taa,mme kaa grosariii ya MAMA KUBWAA number 4.
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hata mimi w end huko ndio mpango mzima tatizo huku nyumba za wageni ni chache saaaaana sio ka kaloleni au makao mapya. si unajua mambo yetu yale ukishakula nyama bia za kutosha lazima ujiburudishe na uumbaji hasa pale makuyuniii anapochomea nyama kuna mabinti wa ukwang'a usipime bia kadhaa tu tayari washaelekea kibla
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wanaume wa Arusha baada ya miaka kama 5-6 ijayo watakuwa wanatembelea wheelchair kwaajili ya kula nyama za mbuzi kutokana na ugonjwa wa GAUTi miguu/mikono/vidole kuvimba na kujaa maji! inabidi serikali ifanye jitahada ya kuwaokoa!
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    alafu unajua hiso mbusi hasija chakachuliwa kama sa fingunguti! siko fresh sana aiseee....
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Baba zetu tumekuta wanakula mbuzi na bado wapo, kwa wamasai kila mwisho wa mwezi uwa unakunywa supu ya LOODWA inasafisha cholesterol na gout yote ukitoka hapo uko safi
     
  20. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    shauri yako wewe limbukeni wa mapenzi kama ni pale unajichukulia uumbaji tayari maumivu yule sista mwenye ile grocery mbona kuna tetesi kaunganishwa na gridi ya taifa na wale wasichana sio wadogo zake wala hawajatoka bush ka mnavyojidanganya walikuwa wanafanya biashara ya kuuza miili yao kaumba morogoro shauri yeenu
     
Loading...