Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mnaopenda kujua kuhusu freemasons

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by elmagnifico, Sep 11, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    kwa wale wanaopenda kujua kuhusu freemasons wa tune clouds tv siku ya halhamisi saa 3 kamili usiku kutakuwa na mahojiano kuhusu freemasons yakumhusisha east africa lodge grand master mr.chande.
    Haya angalieni wenyewe muache story za vijiweni
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,069
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    i hate this
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Freemasons ni abrakadabra!
     
  4. Master jay

    Master jay Senior Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo hadharani?
     
  5. c

    chief72 JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ntasikiliza but hakuna watu wajinga duniani kama these shits fremsns, na ni hatari sana kwa jamii kama zetu ambzo zimekata tamaa y maisha, elimu kidogo na kutegemea zaidi mambo ya miujiza
     
Loading...