Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa Mnaojua SAUT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hasson Da Melles, Aug 21, 2012.

  1. H

    Hasson Da Melles Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye Profile yangu imeandikwa

    Admitted in Bachelor of Arts in
    Public Relations and Marketing at
    St. Augustine University of
    Tanzania

    je Itakuwa Na Mwanza Au Matawi yao Mengine???
     
  2. K

    Kolero JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jiandae kwenda MALIMBE-MWANZA, karibu sana Mkuu tulijenge Jiji la Mungu!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Malimbe-Mwanza mkuu
     
  4. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye list ya selected applicants, kama admission yako ina neno 'MC', i.e, Malimbe Centre or Main Campus.
     
  5. M

    Motisha kwa Watz Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu Malimbe - Mwanza main campus!
     
  6. I

    Ibrashinto Senior Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman eti bukoba kuna st.augustine pia? Na ni maeneo gan msaada wakubwaa
     
  7. H

    Hasson Da Melles Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmm kaka kwenye Listi ya MC Wala Sipo asee Sa sijui itakua ni wapi???
     
  8. H

    Hasson Da Melles Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaaah kuna Branch yao ila sijui ni maeneo yapi???
     
  9. H

    Hasson Da Melles Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona sasa kwenye List yao ya Aelected Applicants main Campus sipo!!!??
     
  10. I

    Ibrashinto Senior Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kijana motisha tuna hata mimi halipo sijui nivip
     
  11. K

    Kolero JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unachotaka kusoma kipo Main Campus tu, usihofu, karibu, tutakuonyesha mitaa ya huku.
     
  12. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga moyo konde list ya majina yote sharti iwepublished, or visit the main campus for more inquiries.
     
  13. I

    Ibrashinto Senior Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu mbona saut bukoba hawajatoa list?? Alafu main compus wametoa list ya mwanza tu kwingne hawajatoa Ktkt program ya BAED
     
  14. H

    Hasson Da Melles Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kabla ya yote ingia http://www.saut.ac.tz
    kaka SAUT joining instruction imeeleza kila kitu...
    kuna CoZ ambazo wao mpaka ureport ndio wanakupangia Mkoa...

    coz hizo ni B.aDminstration...Law.....educatiob na sociogy tuuu ...

    unaweza tupiwa Main mwanza Tabora songea na Bukoba na hata Lindi...

    au Piga SAUT namba zipo kwenye hiyo link nilomiyokutumia!!!!!!
     
  15. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli isipokuwa unacheck list kwenye web yao kuhakiki centre uliopangiwa si mpaka uripoti.
     
  16. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    branch yao iko maeneo ya Nkindo nje kidogo ya mji wa bukoba, karibu na lunch kubwa ya Lwakatare family. Ni eneo la chuo cha zamani cha St. Francis cha ualimu.
     
  17. I

    Ibrashinto Senior Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So kwa hiyo inatakiwa kwenda kureport bukoba centre au main compus mwanza? Kwa sababu sijajiona kwenye list ya main compus mwanza na bukoba centre bado hawajatoa list wakubwa
     
  18. O

    Obeth Marco Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana main compus Mwanza!!!
     
  19. H

    Hasson Da Melles Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kweli SAUT hawajatoa matokeo yote!!!
    Waliyoweka kwente Homepage yao ni Nusu!!!
     
Loading...