Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mnaofahamu kuhusu hii bach.sciens in agr and agr ecnmcs

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by beltomaiko, Aug 21, 2012.

  1. b

    beltomaiko Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mnao soma sua au pengine mnaoifahamu hii fuclt ya bach. sciens in agricultural and agroeconomics vip naski
    a mziki mnene au mnasemaje? pia isn it mrketable. tujiandae kuja kusoma vt gan?
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kama umepata admission kwanza shukuru,,sababu ilikuwa inacompetition sana....hyo course umeula tena sana mm siisomi ila wanaoisoma kwa kifupi inaitwa AEA dogoumeshatoka ila ila ila nenda kasome
     
  3. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Comption ilsababshwa na nn bro?!
     
Loading...