Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mnaoenda baa baada ya kupata kinywaji jitahidi kurudi nyumbani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr Kingu, Sep 27, 2011.

  1. D

    Dr Kingu Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana jf. Katika hali isiyo ya kawaida baba mmoja amejikuta anasota wodini masaa 36 hapa hospitali ya mkoa morogoro akiwa na majeraha yasiyoshonwa na hana dawa. Mtu huyu ambaye alikuwa na mazoea ya kwenda baa kunya na kulala baa hata siku mbili alipata mkasa huu juzi baada ya kutokea vurugu kt baa na yeye kupigwa na kuporwa simu yake. Wasamalia wema wakamleta hapa hospitali akiwa hana hela wala ndugu hawana taarifa. Kwa vile jamaa ana mazoea ya kulala baa mke, watoto na ndugu hawakumtafuta. kama mnavyojua hospitali haina dawa na nyuzi za kushonea jamaa akaandikiwa dawa na vifaa vya kushoea majeraha akapewa karatasi akanunue, na yeye hana hela. Daktari karudi kwake mara tatu ila amshone majeraha na yeye akawa hana vifaa. Baada ya kuulizia ndugu zake wako wapi akajibu hawajafika hospitali na hawana taarifa. Kisha akajieleza kuwa ana mazoea ya kulala baa hivyo ndugu wanajua yupo baa akaomba wasamalia wema wamsaidie vifaa na dawa. Uzuri kuna chakula cha hospitali kilikuwa kinamsaidia hasijedondoka kwa njaa. Hivyo kwa wale waliozoea kulala baa ni vizuri warudi nyumbani baada ya kunywa wasije pata tatizo ndugu hawamtafuti wanajua ni tabia yake.
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we dokta kingu si una duka la madawa pale buguruni msaidie kama upo tayari anika namba yako ya m pesa wakuu tukusaidie kwani si cutgut au suture na tinture,?
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo tena si pombe huenda analo lingine linalomtatiza au hajitambui
     
  4. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,208
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Ulichoandika hakieleweki kiuharisia!
    Umesema jamaa alikuwa ANAKUNYA na kulala baa inamaana ndo makazi yake hayo! So cha msingi walitakiwa wamrudshe bar ndo kwake huko.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kumbe pombe volunteered to his injury basi atajifunza
     
Loading...