Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mliosoma/mnaofahamu computer science ifm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jameslugendo, Oct 10, 2012.

  1. j

    jameslugendo Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni mnifaamishe kama ifm inafundisha vizuri kozi hiyo ya computer science, pia naitaji kujua soko la ajila kwenye kozi hii.
     
  2. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    everything happens for a reason.. Tegemea kujiajiri na sio kuajiriwa.. Gudluck kaka
     
Loading...