Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mliomaliza form six acheni uvivu tembeleeni web ya Tcu au bodi ya mkopo ac

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The secretary, May 6, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acheni usumbufu wakuulizia habari za admission kila mwaka wanaupdate new information kuhusu vyuo kama mmeweza kuingia huku kwa nini mshindwe panapowahusu
     
  2. A

    Aswel Senior Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha madogo waulize bwana wengine hajui hata pa kuanzia, wewe kama huna cha kuchangia kaa kimya, hapa ni sehemu ya kutoana ujinga na kupashana habari.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi hyo nayo ni thread kwel?
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siyo thread ni uzi.hivi kila mtu akifungua thread anataka aambiwe CUT OFF au kama atapata mkopo au hapati si itakuwa kero wakati Web ya Tcu na board ya mkopo ipo na ina update ambapo atapata taarifa za uhakika
     
  5. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Anantoa mawazo yake tu usimcrash kiivyo bana.

     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KUNA HAKI YAKUULIZA COZ KUNA INFORMATION ZIKO TOO GENERAL MFANO COURSE FLANI INA HITAJI ANY TWO PRINCIPAL PASS IN PHYSICS, CHEMISTRY & MATHEMATICS SASA JE PCB AU PGM ANAWEZA KUCHUKUA HIZO COURSES?? NDO MAANA WATU WANAULIZA KWA WENYE EXPERIENCE ILI KUWA NA UHAKIKA, MSIKATISHE TAMAA VIJANA, MAWAZO YENU YAWEZA KUA NA IMPACT KUBWA KULIKO HATA TCU GUIDE BooK
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siyo kuwakatisha Tamaa utakuta mtu anauliza kwa point zangu hizi naweza pata UD au Udom na mtu akamjibu kwa mazoea tu kuwa waweza pata au hupati bila kufikiria kuwa kila mwaka wanaainisha vigezo vipya kwa vyuo na kila course ina CUT OFF point na idadi ya watu wanaohitajika na pia kuna vyuo vimeongeza pia Tcu wametoa namba za simu pale haya majibu ya haraka na rahisi wanayoyataka matokeo yake watu hukosa vyuo sababu ya kutokuwa makini
     
Loading...