Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA MLIOKO LONDON au mliokuwepo mkarudi. Ushauri.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nyamgluu, Jun 11, 2012.

  1. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu.
    Sikujua hii post niweke wapi. Kama mtaona humu nimekosea...mezea!

    Nina swali la muhimu sana kwangu litakalo nisaidia kufanya maamuzi magumu.

    Ni vipi upatikanaji wa part time jobs hapo London? Na je ni rahisi mtu kuweza kujilipia accomodation na food kwa kupitia part time jobs hizi. Naskia accomodation iko juu. Vipi kuhusu shared apartments indian style?
    Nataka nipige ka Masters ila mfukuoni na hela hio hio ya ada tu!

    Aksante!
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Unataka kwenda kusoma na una pesa ya ada tu?????

    Pa kulala? Chakula? Usafiri? Unategemea kupataje? Ndio hiyo part time?

    Visa umeshapata?
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaweza kusoma na kumaliza. Gharama ya London ipo juu na pia upatikanaji wa kazi siyo rahisi sana. Cha kukushauri tafuta network ya watu waliopo London wakupatie michongo kwanza then ujue utafanyeje. Mi sipo huko naishi Mlandizi mitaa ya kwa mama peuke, ningekusaidia.
     
  4. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Yes.
    Yes.
    Not a problem.

    Hayo ni majibu ya maswali yako mzurimie.
     
  5. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siko London niko USA....
    Kama jamaa livyokwambia hapo Tafuta network ya watu hapo London angalau wakusaidie accomodation unaweza kuchemsha kazi unawezausipate mapema ingawa uzuri wa miji mikubwa kazi zisizo rasmi hazikosekani ni wwkuchangamuka na kutokuwa na noma ....anyway wasiliana na wabeba box wa London
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    tatizo ni fees,kama hiyo ni sorted just drop in.Kazi ni ngumu kupata sababu ya dip in the economy,but all in all huwezi lala njaa na accomodation zipo-with time probably 3 months you will be up and running
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyamgluu tafuta hela ya kupanga kama miezi 3 na chakula.
    ukifika jichanange na wa bongo utafanikiwa kupata kazi siyo shida ukiwa na karatasi za kufanyia kazi.
    Vijiwe vikubwa vya wa bongo london ni canning town (club afrique) na barking club ambassador.
    Ukienda maeneo ya eastham high street au green street haitakuchukua dakika kumi na tano barabarani kukutana na mtu anaongea kiswahili.Kila lan heri na nyumba za kushea zipo kibao.
    -
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mi nipo tandale kwa mkunduge ningekusaidia ila huko london ndo kwanza napasikia kwako!
    Ila angalia kuna watu wana michezo mibaya
     
  9. d

    dalu Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu london ni mji mkubwa,kwa tanzania unaweza linganisha na dar.gharama za maisha zipo juu kiukweli hususana kodi ya kupanga nyumba.na pia kazi hizi za kawaida uwa inategemea na unavyojituma kutafuta na pia hali ya uchumi kwa kipindi hicho.kuna wakati unaweza ukapata kazi hata ndani ya wiki tu lakini kuna kipindi unaweza sota hata miezi 3 hujapata kazi.na kiukweli maisha ya ulaya ni kama kwenye bible vile asiyefanya kazi na asili,vinginevyo uwa na pesa ya kutosha.kila la kheri mkuu
     
Loading...