Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mliochaguliwa sua

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lugano5, Aug 22, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kwa wale wote mliochaguliwa SUA kwanza nawapa pongezi kwa kupata admission...kwa kuwasaidia kama wadogo zangu ni kwamba ORIENTATION COURSE inaanza tar 08/10/2012 hivyo mnatakiwa kuripoti chuoni mapema kwa ajili ya registration hii ni kutokana na almanac ya chuo
     
  2. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani mkuu !! Ingekuwa pouwa sana kama ungetupa information kuhusiana na kiasi gani cha pesa kinachotakiwa hasahasa ukigusia mambo kama vile medical money, identiy card,hostel per annual na michango mingne ambayo nimesahau !!
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kama umepewa 100% uje na kama laki 3 huku unasubiri boom,....
     
  4. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu !! Vp kuhusu izo asilimia nyingne za mkopo itabidi ulipe kiasi gani? And kuhusu boom inachukua muda gani? Kutoka
     
  5. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupe utangulizi kaka baro tukifika tusishangae,vipi maswala ya Hostel!
     
  6. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    inategemea umepewa % ngapi...boom linachukua siku 3 kwa CRDB na wiki 1 kwa NMB baada ya kusaini
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dah ni kwel mkaka..ingekua poa jamaa atupe mamwelekeo...hostels..na mengine kama hayo!!!
     
  8. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hostel ni nzuri saaaaana hasa mtakaobahatika kuishi NEW HOSTEL,..hapa nazungumzia BVM<ENGINEERING,BIOTECHNOLOGY na wengineo hostel zina kila kitu yaani kwa ufupi ni za kisasa na pia zipo karibu na town...so msihofu tutakuwa pamoja mm naenda moro mwezi ujao baada ya field so mtanikuta ....mawasiliano nitawapa baadae kwa mtakaohitaji msaada zaidi
     
  9. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu !! Vp kuhusiana na mavazi katika kozi husika naskia kuna kozi nyingne wanapiga biti kuvaa jeans na vimini kwa kina dada embu tufafanulie
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    CRDB na NMB ni wap wanazingua hasa kwa hapo..umbali wa benk toka sua..na mambo kama hayo..
     
  11. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    zote zipo chuoni..nazani hujanielewa ni kwamba kama wewe utaweka account ya CRDB utawhi kupta boom coz loan sua imeingia mkataba na CRDB kwa hyo pesa cheki inapotoka loan board inaanzia CRDB,..then wao ndo wanahamisha kupeleka bank nyingine
     
  12. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kuhusiana na Usafiri kutoka hostel kwenda chuoni je ni wakusuasua? Afu nieleweshe kuhusiana na suala zima la msosi bei iko juu sana au iko low
     
  13. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks bro,tutawasiliana zaidi!
     
  14. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    suala la mavazi ni juu yako ila vaa mavazi ya heshima kama mwanachuo sio uwe kama konda....kwa kifupi nyie wa BVM kuna mama anaitwa profesa apolinary pereka yeye huwa anawapiga sana mabango wanovaa kiajabuajabu anapenda mtu anayejipenda yaani hufanane na mwanachuo...hayo utayakuta hapo facaulty of veterinary medicine
     
  15. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani sana hope apolinary pereka atafurahi sana kuwa na sisi
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    thanks mkaka nw i undrstnd...swali lingine la kizush..kuna haja sana ya mtu kuwa na computer(laptop)..kwa wewe unavyoona!??
     
  17. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbna ful
     
  18. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hiyo ni nzuri kama unayo hata kama huna mambo yataenda tu ..utajipanga then utanunua haina shida dogo
     
  19. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    madogo mambo menginee mtayakuta msihofu
     
  20. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka vp kuhusiana na usafiri kutoka hostel kwenda chuo je uko pouwa? And kuhusiana na bei ya vyakula pande hizo naomba unieleweshe?
     
Loading...