Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mlio soma,mnao jua tuchangiane!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gud gud, Dec 12, 2011.

  1. G

    Gud gud Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni kwa anayejua au aliyesoma Uganda anisaidie jinsi ya kupata shule a level,au hata kama anaweza kunikonekti na mtu anayeweza nisaidia,NAOMBENI MSAADA HUYU KIJANA AKASOME
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzania mbona shule ziko nyingi!!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nachojua wengi waliofeli ndio huwa wanakimbilia Uganda. Kijana wako alifeli?
     
  4. G

    Gud gud Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana ana 3 ya 23
     
  5. G

    Gud gud Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si uchache wa shule.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bora akomae bongo tu.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Basi mie nafungua thread nijue kuna swali gani hilo wanaloulizwa waliosoma tu, nijue kipimo cha usomi ni nini.

    Kufungua naona mtu anataka ushauri kuhusu kusoma Uganda!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hapo theoretically amefaulu ila practically amefeli. Ngoja waje waliosoma uganda
     
  9. G

    Gud gud Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So umejiudhi kukuta mambo ya kusoma Ug? Ulitaka ukutane na ajira kwa walio soma? Umekurupa mkuu ni kwa walio soma,wanaofahamu##
     
  10. G

    Gud gud Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you!
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu wa kike anaingia form2 hukohuko..nipe tyme nije nimpeleleze kama yuko aware kidogo
     
  12. s

    sixmund6 Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha haaaa! Kijana unamitego ..
     
  13. s

    sixmund6 Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niunganishe nae man!
     
  14. G

    Gud gud Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you mkuu! Am waiting
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Kujiudhi ni oxymoron, and I don't do those.

    Umekosa somo hapa la kujieleza vizuri na kuoanisha kichwa cha habari na habari.

    Umekosa somo hapa kwamba kusoma shule Uganda na kusoma ni vitu viwili tofauti.

    Unayekurupuka weye unayeongelea ajira kwa waliosoma bila kujua tofauti ya kusoma na kusoma shule Uganda.

    Mpaka sasa hujaeleweka unataka mchango wa waliosoma au waliosoma shule Uganda?
     
  16. G

    Gud gud Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka mchango kwa matair_ walio soma shule za ma_aira kama wewe.
    Yani hapo ndo umehangaika mpaka basi afu ndo umepata hizo kasoro? Usiwe ***** nina wasiwasi na uelewa wako.kibarua ulicho jipa mpaka memde wanakuonea uvivu. Si kila king'aacho ni dhahabu vingine chupa man,usije toa kamasi kwa kulazimisha hoja.UMELAZIMISHWA KUSOMA KIlA THREAD AU KUCHANGIA? Uelewa wako ni zero + pumba
     
Loading...