Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mlio oa naomba mwongozo tafathali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ENGINE CONTROL, Feb 7, 2012.

  1. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi naomba kuelimishwa/fahamishwa juu ya hili.
    Mim ni kijana mwenye umri wa miaka 26.Nimekaa zaidi ya 8 yrs bila kufanya mapenzi.Lakin kwa sasa ninampango wa kutafuta msicha wa kuoa.Mim najishughulisha na kazi ya ufundi wa umeme wa magari kipato changu ni chakawaida sana wastan kama wa 10 000 per day.
    Je nivigezo vip ambavyo hustahili mwanaume kuoa?? Maana wengi nimekuwa nawasikia wakisema kuwa wataoa mpaka mambo yakiwa safi/wakiwa na fedha. Je ? kigezo hiki huwa kinamata sana??
    naomba msaada wenu ni vigezo vipi vyakuzingatia /ua ukidhi ili uweze kuoa..
    HAKUNA TENA JANDO KWA SIS VIJANA HIVYO JF NDO JANDO KWANGU.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hivi wale vijana kule vijijini ambao hawana kipato kabisa hawao?.Cha muhimu muoe mwanamke ambaye ataridhika na hali uliyokuwa nayo na ole wako ujichanganye utajuta
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado hujapata wa kupendana naye! siku ukimpata haitajalisha unakipato kiasi gani!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Samahani kwa kuingilia wenye ndoa zao. . .

    Nwy Kigezo muhimu kuliko vyote ni kumpata unaetamani/penda awe mkeo, nae uwe mumewe.
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    ndoa pasua kichwa.......... 8 yrs bila ku do........big up...we si govi kweli????
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    govi kawaida kwa watu wa Iringa
     
  7. rweyy

    rweyy Senior Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dogo cha muhimu sio kipato maana kinaweza kushuka au kupanda pindi uoapo cha muhimu jipange kama kijana wa kisasa mahitaji yote yawepo mfano kitanda.viti.fridge.tv.radio na nk ukisha kamilisha hivyo hapo ni kijana tayari kwa kuoa baada ya kuoa kuna mingalio yake unatakiwa ujue yafatayo ingawa watu wengi huwa hawayafati.1.kuna muda wa kuoa 2.muda wa kuzaa 3.muda wa kujenga 4 muda wa kusomesha watoto mambo nne haya ukiyaweka katika mipangilio maisha daima yatakuwa mazuri ila ukichanganya walio wengi mambo huwa hayaendi.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama unaamini katika Mungu sali sana umpate umpendae na akupende
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haah hadi nimeshangaaa 8 yrs mmmhh!!
     
  10. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwan mi wa iringa??

    Sina govi bana
     
  11. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani mwenye govi haluhusiwi kuoa??

    Mbaya zaidi mim siyo govi??
     
  12. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu.
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote kabla hujaanza kumtafuta huyo mchumba Mshirikishe Mungu kwanza, Hakika Mungu ni Mwaminifu atakupatia aliye ubavu wako sahihi kabisa.Kuhusu uwe na nini nimeona watu wameshakueleza nisingependa kuvirudia tena ila ni lazima uwe na mipango endelevu unapoamua kungia kwenye maisha ya ndoa, usipokuwa na mipango ndoa utaiona chungu,Hiyo sh 10,000 unayoipata lazima uipigie mahesabu na uigawanye sawia na mwisho wa siku upate hela ya kuweka akiba kuna mambo mengi sana siwezi kuyaeleza yote ila ni vema pia ili kuepeuka ugomvi wa mra kwa mara ujue wajibu wako kwa mkeo na yeye ajue wajibu wake kwako mshirikiane kupanga maisha yenu.
     
  14. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inategemea pengine alikuwa anapiga puchu miaka nane mchezo si utakuwa chizi
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah...shida ni kwamba mchumba hatfutwi kama bidhaa...

    Mungu anahitajika,na akina dada wa sasa wasumbufu sana.. Anaweza asiwe katulia mara ukishamweka ndani...

    Ila jaribu kuwa na mahusiano na akina dada hata yasiyo ya kimapenzi kama kukaa na kula nao lunch,au chakula cha usiku pamoja migahawani ili uweze kuwasoma tabia lakini kumbe ni kwa faida yako...

    Hilo anza sasa, katika kipindi cha miaka minne utakuwa ushawasoma na kujua tabia zao..ila umri mzuri ni baada ya 30...
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    He was 18 jamani,now 26, ni sahihi kabisa kutokutumika.Aombe Mungu asikutane na mashankunku.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kujitunza na kutokubali wadada waufanyie majaribio mwili wako.
    Ili mradi unaweza kupanga chumba, ukalipa kodi na kuweza kula kila siku basi unamudu kuwa na familia. Kila la kheri, Mungu atakupa wa saizi yako. Hela haijai kakangu, ndo maana kina Rostam na Lowasa wanatoa macho kama mijusi. Usichoke kujaribu mipango mipya ya maendeleo lakini.
     
Loading...