Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mlio na experience khs wafanyakaz wandani waliokatika umri huu tusaidiane!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by G spanner, Jan 29, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mawazo yenu hapa nyumbani nilikuwa na wadogo zangu waliokuwa wanakaa na huyu mwanaetu wa miaka 5 aliyeanza shule sasa na kusaidia kazi za nyumbani lakini kwa sasa wameenda kusoma nimejaribu kutafuta mfanyakazi nimeambiwa na ndugu yangu mmoja wa nyumbani atanifanyia mpango wa mfanyakazi isipokuwa huyu mfanyakaz si mtoto ni mwanamke ana mtoto mtoto wake mara nyingi anakaa kwa bibi yake hvyo huyo mwanamke atamsafirisha aje huku mkoa mwingine kwajili ya kazi hivi kutokana na maelezo haya wenye uzoefu mnaongeleaje wafanyakazi kama hawa?
     
  2. m

    mamabaraka Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwa maranyingi wanakuwa wazuri sana manake wameishapambana na ugumu wa maisha, pia hujituma sana kumbuka huyo ni mtu mzima hvyo unashauriwa kuishi nae kiutu uzima kama ni mkali mwambie tu kwa ukalimu akikosea na akizoea muache ajipangia ratiba ya kazi zake. Mara nyingi hawapendi kuingiliwa. Si unajua baadhi ya akinamama waajiri nikero mtu anaosha vyombo anaambiwa acha kwanza muoshe mtoto anatalala, anadeki unamwambia kwanini usingefua nguo za mtoto kwanza? Haipendezi namna hyo mtoto anaweza kuvumilia lkn mkubwa atadai kuondoka. Ila baadhi yao pia ni wakorofi na huwa na dharau.Ni hayo tu.
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuzaa na utu uzima ni vitu viwili tofauti!

    Unatafuta mtu mzima au aliyekwisha zaa?

    To jibu nikupe ushauri wangu
     
  4. j

    joa Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli naungana na wewe swala ni mtu mzima au aliyezaa ili upate ushauri...................?
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    watu na joa naomba mnielewe sio kwamba natafuta kwa aliyekarib na mfanyakazi hapana namaanisha nilikuwa natafuta ila kuna ndugu yangu kaniambia ataniletea mfanyakaz kutoka iringa mi niko mbeya nilipomuuliza zaidi kuhusu aina ya mfanyakazi huyo ndipo akaniambia ni mwanamke ambaye anamtoto ila mtoto hyo anakaa na atabaki kwa bibi yake atakuja huyo mwanamke tu ndipo nikaona niwaulize wenzangu kama mna experienc na aina hii ya wafanyakazi kama huwa kazi zinafanyika vizuri au wanawasifa gani? Ni hivyo!
     
Loading...