Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mkeo ni hospitali, kwa hawara ni 'love nest'....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Dec 7, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwanaume kuhamia kwa hawara wakati wa kutumbua maraha, ukiugua unajikongoja nyumbani kwa mkeo kuuguzwa.Kwani huyo hawara yako hajui kuchemsha supu?
    Mwanaume kuja home kubadili mavazi na kuacha nguo chafu - kwani kwa mkeo ni kwa dobi/dry cleaner?
    Yapo sana kwanini lakini?
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanaume wa zizazi cha .com!!
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unadhani ni dot.com tu shosti?
    Miye hapa rafiki yake babu yangu alikumbwa na mkasa huu wa kubwagwa na hawara nje ya geti lake.
    Kala pesa ya pensheni na hawara.Ilipoisha kauguaaa...hawara hana taimu kumuuguza!
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Patam hapo, na hawakomi wala kujifunza hawa watu...
    Mtu ana mke na watoto anaenda malizia mshiko kwa awala, halafu anarudi kwa mkewe akiwa empty!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! wanawake tunamoyo,unamfungia mume wa mwenzio miezi as if ndondocha,unamchunaa ww! akibaki sifuri unamtimua arudi kwa mkewe akiwa mweupeeee!! muogopeni mungu na malaika wake wajameni!
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani!
    Ingekuwa weye ungefanyaje mwenzangu?

     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wanawake tuamke! midume yenye tabia hiyo isionewe aibu, ipewe malipo yanayostahili.
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lakini kani hao wanaume hadi wafanywe ndondocha, ina maana hawana akili au?
     
  9. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nitetee kwa hawara.......
    Kwa hawara kazi ni moja tu ambayo haitajalisha ni muda gani umeenda
    Kwa hawara kuna 'privacy' kama umeamua kwenda kupumzika, hakuna cha shangazi, shemeji, au vilio vya watoto, na hata simu unazima au wakikupigia unawaambia uko busy
    Kwa hawara its all budhism, living for that particular moment, hawara hawezi kukusumbua sana kwa mijadala mikubwa ya kihistoria au mbele (future). Akiomba pesa kama unazo unampa, kama huna anakutoa baruti kishney
    Kwa hawara kila kitu ni customized kwa ajili yako, na yako tu
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapana, hata baba zetu walikuwa viwembe zaidi, ukitaka kujua angalia baba yako ana watoto wangapi wa nje......misururu
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe, unanikumbiusha jirani yetu aliepata pension akachukua tax kutoka Dar hadi TAnga (enzi hizo) akiwa na hawara yake.
    Alikufa fukara wa kutupwa
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninge mkaribisha home na kumwambia zam yake kukaa nyumbani nami nimepata kijipesa naenda tumia sehem nikiishiwa ntarudi.
    Na wabeba wanangu huyooo! Maana hapo kuna mengi na kaugonjwa anaweza kuletea
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ka kweli sisi wanawake ni majasiri sana. Kitendo cha mume wa mwenzio kuhamia kwako kabisa, mnapika na kupakuwa na mtaa mzima unajua.

    Kwa wanaume hilo jibu lake liko wazi kabisa, ukihamisha mke wa mtu basi wewe umeshajinunulia jeneza, no matter what!!!
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tamaa zao tu ndo zinawaponza,kwann unashindwa kuridhika na ulie/ulicho nacho!?? yan wanaboaaa
     
  15. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizi hadithi mbona zinafurahisha na kuchekesha!
    Basi mwaya, kuna mwingine yeye alistaafu tena cheo kikubwa sana.Alikuwa na wake wawili tayari.
    Bi mdogo yeye alikuwa anaishi naye kwenye jumba alilopangiwa na shirika.Bi mkubwa yeye akasema atakaa uswazi kwenye nyumba ya NHC. Baba yule alipostaafu akaenda kupanga nyumba kubwa tu mkewe na watoto na yeye wakahamia.Kama haikutosha, ile pensheni sijui aiiona kubwa sana, akaenda kumpangisha hawara.Punde akahama kwa mke wa pili na kwenda kuishi na hawara.Wakazaa na kuzaa!! Saa ngapi pesa hajakata! Alipoona maisha yamempiga changa, karudi kwa bi mdogo! ......
    Hivi huwa wanashikwaga na nini hawa?
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kweli tuko katika kipindi cha mwisho wa siku za mwisho mwishoni.....!!!
     
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mhhhh! Haya wee!

     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mmmh nini....we huoni..!!??
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nyumba kubwa m-boreshe huduma ili tusiende kwenye nyumba ndogo :A S embarassed: ...
    Samahani sana ....
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Nyumba ndogo atakupikiaje supu wakati na yeye ana-mme wake?
     
Loading...