Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mitego hii elimu ya Chuo itapanda kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 29, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mitego_darasani.jpg

    Ukisikia elimu ya chuo kikuu ni ngumu, fahamu kwamba siyo katika vitabu tu, ni pamoja na mambo na mitego ya kiuchozkozi kama hiiiiii! Based on true story!
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    no comment!!
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! basi hapo ukute mshikaji kapiga form 1 mpaka 6 seminarini halafu anakuja kuingia darasa la socialogy (aka vichangamsha macho) pale mlimani mambo huwa ni magumu sana, nina rafiki zangu waseminari walikuwa wana-complain sana hicho kitu. Na hiyo si kwa wanafunzi tu, hata walimu wa kiume nao wana wakati mgumu sana.
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo!! Ila na MTEGWAJI hapo anatakiwa aondoke haraka kabla mambo hayajabadilika...
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kujiendekeza!
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,032
    Trophy Points: 280
    Duh hapo kazi ipo nakwambia kila ulichosoma mwezi mzima kinatoweka kabisa.
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha mbali sana. Wakati ule nasoma, si unajua tena mahesabu na accountancy yalikuwa yanapanda sana. Kuna siku nilialikwa kwenda kufundisha study group ya akina dada fulani, katika hao kulikuwa na chuma kimoja matata sana (mahips, kede kede) halafu kimevaa hivi vimini halafu kikanipigia nne. Mwana sikumudu kitu, hata zile hesabu za kitoto ambazo nilikuwa nazisolve kwa macho zilibadilika zikawa za engineering (complex). Yaani usipime
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,796
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha huo mtego kuwepo tu mambo yashabadirika....................... Na macho ya kiume yalivyokosa adabu.........hukawii kuanza kurudia rudia kuangalia.........
     
  10. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbali sana. Wakati ule nasoma, si unajua tena mahesabu na accountancy yalikuwa yanapanda sana. Kuna siku nilialikwa kwenda kufundisha study group ya akina dada fulani, katika hao kulikuwa na chuma kimoja matata sana (mahips, kede kede) halafu kimevaa hivi vimini halafu kikanipigia nne. Mwana sikumudu kitu, hata zile hesabu za kitoto ambazo nilikuwa nazisolve kwa macho zilibadilika zikawa za engineering (complex). Yaani usipime<!-- google_ad_section_end -->


    Pole mkuu, inatokea hiyo
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!hatari kwelikweli!!!
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG][/QUOTE]

    chakufanya ni kumfanyia kitu cha kumkera ili asilirudie tena kuwafanyia na wengine hivyo
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hatariiiiiiiiiiii hii
     
  14. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wagumu, kitabu kinapanda tu
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Huyo dada ni mlemavu kwani sipati picha akisimama atakuwa mrefu kiasi gani!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Huyo mtegwaji si akasomee hata chumbani kwake?
     
  17. O

    Obama08 Senior Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if it happened to me, seriously akilitegesha tigo hivyo najua anataka nimpige Pooooooooooooool, i must touch tigo believe me, i should hhhhaaaaaa, 1 sm distance, naenda hewani kama mzuri, maana wengi wko useeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeed like scrapers, so it depends, if it is like below 50% used napiga poooooooooooool, maana huyu mchokozi
     
  18. O

    Obama08 Senior Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    hii sio kutegwa kaka imeenda mbele zaidi...duh akileta hivi walahi acha nikampe hi Babu Seya mzee...
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hivi yule jamaa wa enzi zetu aliyekuwa anaitwa PUNCH alifia wapi?, hivi hawezi kufufuka?. Kunahaja ya kuanzisha University za Girls na Boys la sivyo tutapoteza vipaji...........
     
Loading...