Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa miaka 50 ya uhuru wa nchi, watz tuna uhuru??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangaza, Jun 28, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutoka kitabu cha ‘Binadamu na Maendeleo’ kilichoandikwa na Mwalimu Nyerere, Mwalimu alisema ili binadamu awe huru anatakiwa awe na uhuru katika njia tatu;-

    1. Uhuru wa Kujitawala,

    2. Uhuru wa kutosumbuliwa na njaa maradhi na umaskini pasipo sababu za msingi na

    3. uhuru wa mtu binafsi.

    JE WATANZANIA KWA MIAKA HIYO MIAKA 50 TUNA UHURU??
     
Loading...