Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mheshimiwa rais kikwete tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Nov 14, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari za kazi mheshimiwa Rais, pole sana na majukumu pamoja na visafari vya hapa na pale. Sielewi nikusalimie kwa salamu ipi, lakini bila shaka shikamoo itafaa zaidi. Mimi ninaye kuandikia barua hii ni raia wa kawaida sana. Ni mtu wa mtaani tu kama walivyo watanzania wengine.

    Nimekuandikia kupitia hapa kwa sababu sina namna nyingine kufikisha ujumbe wangu kwako. Naamini kwa njia hii, maneno yangu yatakufikia huko uliko.

    Mheshimwa, sidhani kama unatambua kuwa, hivi sasa watanzania tuna matatizo makubwa sana. Maisha yamekuwa magumu, ajira hakuna, thamani ya shilingi imeporomoka, maandamano kila kukicha, watu wasio na hatia wanaumizwa bila ya sababu, mfumuko wa bei kila baada ya masaa sita.

    Imekuwa afadhali ya Zimbabwe na Somalia. Hata mishahara ya sisi walimu sasa imekuwa kama bahati nasibu. Hayo ni machache tu, lakini kuna mengi zaidi ambayo hayaandikiki. Pamoja na yote hayo, umekuwa kimya sana. Kimya kama kifaranga kilicho ndani ya yai.

    Waswali wanasema; kukaa kimya ni namna moja nzuri ya kumpuuza anayekupigia kelele. Lakini kumbuka kuwa, kimya kingi, kina mshindo mkuu.

    Moja ya mfano wa mshindo huo, ni kile kilichotokea Mbeya. Hata ukiwa kimya, ni imani yangu kuwa ujumbe na maneno ya watanzani unayasikia kwani hata mabango barabarani hayaongei, lakini watu wakisoma wanaelewa.

    Wakati unaingia madarakani, mimi ni mmoja wa watu waliokupigia kura japo itikadi zetu kisiasa ni tofauti. Lakini mpaka sasa sijafaidika na chochote katika utawala wako. Labda cha maana nilichofaidika nacho ni kuacha pombe.

    Nimeacha kwa sababu hali imekuwa ngumu na kulazimika kupunguza matumizi yasiyo ya lazima. Unajua kuwa umaarufu wako uliotuka sasa unabalika? Watu wanaona kuwa unawatesa sasa, wengi wanaona kuwa umewageuka.

    Vijiweni jina lako limekuwa ndiyo agenda kuu kwa sasa. Naomba ujitokeze utupe japo maneno ya kutufariji tu ili mioyo yetu iburudike na kurejewa na matumaini.

    Mengi yametokea, lakini binafsi napenda sana wanyama wa porini. Hivi ni nani aliyeswaga wale twiga kutoka porini na kuwapakia katika ile ndege?

    Mpaka sasa waliohusika wamechukuliwa hatu gani? Halafu walikuwa twiga ndama au? Manaake nadhani kumswaga twiga mzee ni kazi kubwa sana.

    Mwisho naomba ujue kuwa, wananchi hali zetu ni mbaya sana kwa sasa. Tunahitaji msaada. Nashukuru sana kwa ukarimu wako..Ni mimi raia mwema.

    Naishi Mbezi hapa Dar es salaam.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    msg sent!
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikubaliani, kama ni msaada nenda kwa Cameroun anatoa lakini kuna masharti
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    atasoma lakini hawezi kuelewa'uwezo wa kuelewa hautokani na degree mkuu'
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo malalmiko yako yote yana wizara zake. Peleka huko, usituletee unafiki hapa.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uh,anaweza akataka kujua mbez bichi au ile ya m0ro rod?
     
  7. W

    Wababa Senior Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukome kabisa, me kura yangu ckumpa huyo ndugu yake na cameroon, me nilizisoma alama za nyakati toka kipindi kile anagombea ukuu wa kaya, hahahahahahaha kumbe ka elimu kangu ka standard 7 kananisaidiaga kuona mbali? Thanx God.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmmh huyu jamaa hata tv sidhani kama anaangalia, je hii barua atasoma??
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa Jk ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa ukitegemea ataelewa afurahi na kuanza kucheza!
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yupo active sana kwenye facebook labda umpelekee huko. JF anaiogopa
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahah TV anaangalia espn (NBA)
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    napita njia.
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha haaaa pole sana ndgu yangu... kwamba faida uliyopata sana sana ni kuacha pombe kutokana na ugumu wa maisha
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Omr unapotoa ushauri, inabidi umfahamishe maana hafahamu, kwa mfano ugumu wa maisha wa wananchi apeleke malalamiko wizara gani?

    Unakumbuka kwamba Kikwete aliahidi maisha bora kwa kila Mtanzania? Kwanini hiyo kauli asiiachie Wizara husika? Omr Tanzania tupo katika wakati mgumu sana kutokana na kuwa na ombwe la uongozi hata kama wewe Omr binafsi unafaidika na hili Tatizo la uongozi usipende kujitokeza mbele kiasi hicho.

    Kaa kimya kula bata kimya kimya kama Wahindi wanavyokula bata kariakoo kimya kimya kutokana na udhaifu wa ukusanyaji kodi hapa nchini.

    Ni ushauri tuu.
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Mkuu msg yako imetulia sana, nakushauri uipost kwenye baadhi ya magazeti ili watu wengi waione. Hlf nipe ruhusa niipeleke kwenye wall facebook yake maana ni friend of mine.
    ASANTENI JAMANI NGOJA NIRUDI DARASANI NAONA TICHA ANAINGIA.
     
  16. O

    Obinna Senior Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu Huyu jamaa huwa na wasiwasi kuwa yeye na Africa Magic Movies tu.
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hv wewe unaona mbali kweli au ili mradi umeandika tu?
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,378
    Trophy Points: 280
    Kwani nyie mliojibu ndiyo Vikwete?
     
  19. msani

    msani JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    msg nzuri sana ila ni ngumu sana kuielewa kwa mtu jk,ufahamu wake sidhani km ataambulia kitu hapa,utaona km atakujibu!!!
    mi nadhani ili kumvutia ungeongeza yafuatayo
    -mialiko mingapi inatoka kwa cameroon
    -obama anamuhitaji lini
    -km kuna bembea mpya zimetengenezwa
    -km babu seya ametoka jela
    -uhusiano wa liyumba na vick-shika umeisha
    -migodi mingapi inahitaji kukabidhiwa kwa marekani kwa ubia na yeye

    tofauti na hapo sidhani km atakuelewa
     
  20. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nyie wote wanafiki tu, mnasogeza muda siku iishe.
     
Loading...