Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mhe: Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omulangi, May 8, 2012.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 976
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 18
    Je unafahamu kuwa kifo cha reli na meli za mizigo katika ziwa Victoria ni biashara ya maroli na kampuni za usafirishaji za wakubwa ulio nao serkalini? Ukijaribu kufufua usafirishaji kwa njia ya reli na meli wataku Kolimba kabisa!! Watu wana fleet ya semi mpaka 100 na zaidi unafikiri watakubali magari yao yapaki ili ufufue uchumi na maendeleo ya common man????
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,468
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    unadhani hajui? Anajua huyu. Shida ni kwamba hawezi kuwaangusha wakubwa wake wa kazi na hapa ndipo ugumu wake wa kazi utakapoanzia! Anyway ameshashindwa! Ngoja tuone kama tunatabiri uongo!
     
Loading...
Similar Threads - Mwakyembe Forum Date
Mwakyembe apotosha kuhusu MCC Jukwaa la Siasa Apr 16, 2016
Mwakyembe okoa jimbo lako na si kupiga soga tu Jukwaa la Siasa Apr 8, 2016
Hali ya Barabara Jimboni kwa Mwakyembe!! Jukwaa la Siasa Apr 8, 2016
Waziri Mwakyembe: Mahakama ya mafisadi na wala rushwa unakaribia Jukwaa la Siasa Mar 16, 2016
Katiba Siyo Kipaumbele cha Rais Magufuli - Mwakyembe(CCM)!! Jukwaa la Siasa Feb 24, 2016

Share This Page