Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mh.john mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crecent, May 18, 2012.

  1. C

    Crecent Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamu Mh.
    Napenda kuchukua fulsa hii kuongea nawe kuhusu jimbo letu Ubungo,Mh. naomba utufikishie swala hili mahali husika,swala ni barabara ya Mabibo Mwisho hadi Kona ya urafiki,barabara hii muda si mrefu itapotea kwani imeharibika sana,yaani ni mashimo tu kuanzia hapo mahakama ya ndizi hadi kona, vilevile barabara ya kigogo ubungo stand mkoa,hii ndio kwanza mpya ila tatizo haina wafagiaji,hii imesababisha kufukiwa kwa barabara kwa sehemu kubwa na kijisehemu chembamba kubaki kama lami,naomba nalo Mh. ulifatilie maana kuna dalili za kupoteza barabara nzuri.
    Asante,Utendaji mwema Mh.
    Mwana maendeleo.
     
Loading...