Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mfumo huu wa digital sebule zetu c zitakuwa kama studio za kurushia matangazo!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Dec 8, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kutokana na mfumo wa kurusha matangazo ya tv kubadilika kutoka analogi kuwa digitari kuanzia mwakani,kuna kitu kinanichanganya juu ya haya makampuni ya kutoa huduma hiyo ambayo yapo manne mfano,startimes na ting,leo nimekwenda ktk viwanja vya 77 dsm, nikapitia kupata maelekezo.

    sasa hawa Ting wana baadhi tu ya chaneli za hapa bongo nyingine zipo kwenye king'amuzi cha startimes, na sio zote!utakuta chaneli nyingine tena(local)zipo kwenye king'amuzi kingine tena!sasa kama unataka kupata chaneli zote za hapa bongo c itakubidi uwe na ving'amuzi vingi?

    Na kila kimoja kina malipo yake ya mwezi!tv zinakuja kuwa anasa kama enzi za mwl.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wasipolitizama hili kwa kina watapoteza malengo nadhani tcra inabidi waandae kanuni zitakazowabana hawa kama vile kuwepo na kanuni kuwa wote waweze kuonyesha local stations na ushindani uwepo kwenye tv za nje au kama vile tbc2 au atn2 na kuendelea
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nafikiri hili ndo linaweza kuwa suluhisho. Lakini kama tuwajuavyo watanzania ( hapa ni wale wenye mamlaka, TCRA, nk) huwa wanasubbiri mpaka watu wateseke kwanza kitu ambacho si kizuri kwa kweli.
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    local channels zote zitakuwepo kwenye ving'amuzi vyote, CONFIRMED!!!!

    TOPIC CLOSED.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa yangu ana ving'amuzi kibao. ana Startimes, Easy TV, DSTV na sasa anaulizia TING, hayo ma decoder yote unayaangalia saa ngapi
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuh mpe pole yake huyo.
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna mpya imetangazwa tena hivi karibuni inaitwa ZUKU TV. Bado ya muunganiko wa ITV na STAR TV.
     
  8. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi ikija zuku ndo nanunua ile ya wakenya wabongo wachovu 2
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kumbe bora nibaki na king'amuzi changu cha asili kutoka
    sumbawanga maana huwa natazama hata matokeo ya
    urais siku tano kabla
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wewe umesala mkuu.
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu itakuwa zaidi ya studio ya kurushia matangazo.Hebu check hiii.
    Star times,easy tv,ting,zuku,dstv, bado itv +capital+chanel 5,star tv nao watakuja na cha kwao.

    Hapo hapo bado hujaweka deck za dvd,vcd,kwa wale wapenz wa game play station bila kukosa,bado hauja weka................
    .......................
    ..................
    Ongezea mengine hapo halafu nipe sasa jina la hiyo sebure ni zaidi ya studio
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jf bana,full burdani! Teh,teh,teh! Nimeipenda hii ya sebule kuwa sehemu ya kurushia matangazo ya tv stations,ndio matokeo ya kukurupukia teknohama,wakuu! Kila mmoja mwenye uwezo analeta decoder lake,haya twende!
     
  13. e

    emike JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimesoma source fulani kwamba hiyo zuku tv package ya african premium kwa bongo itakuwa dola 38 kama shs 62000,wakati uganda ni dola 12 tu,pamoja na hayo channels hazitofautiana na channels za startimes, sijui hii kampuni imetumia vigezo gani kupanga hizo bei,kwa maoni yangu ni afadhali uwe na dstv compact kuliko hiyo zuku,kuweni waangalifu msiingizwe mkenge.
     
Loading...