Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mfano.........wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by snochet, Sep 4, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa mfano,mke wako ni mjamzito,na anakaribia kujifungua....na una rafiki yako wa karibu/au ndugu yako ambaye ni daktari/mtaalamu wa uzazi ambaye anaweza kumshughulikia mke wako wakati wa ujauzito....je kipi ni bora,kumpa support rafiki yako, au kumpeleka sehemu nyingine?....na je kunakuwa na faida na hasara gani juu ya hili?....asanteni,,,,,,nawakilisha
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaah shem wangu achungulie na kujua ramani ya k yangu ..hapana kwa kweli..
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Masuala ya afya na risk za uhai
    hupaswi kutazama 'urafiki' wala 'aibu'

    kwanza unaangalia 'the best doctor available'

    mengine yoote yaanafuata
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    pamoja na kiapo cha usiri cha madaktari wapo madaktari kibao wanatoa siri za wagonjwa tena wengine wako close na familia,peleka mkeo katika hospital za kawaida,achana na madaktari ndugu.
     
  5. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli, mimi ni doctor wa akina mama kama kuna anayehitaji msaada karibu tafadhali
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nampeleka sehemu nyingine.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hali ya hospitali zetu vilivyo yaani uhaba wa vifaatiba na wataalam ni heri daktari ndugu au rafiki ili mradi awe na uwezo wa kuimudu case hiyo.
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Umenifanya nikumbuke kitu fulani, siku najifungua golini alikwepo Dr. mshkaji wa baba mtoto..ilienda vizuri sema hii ilikuwa coincidence hatukupanga.
    Mpe tafu rafiki/ ndugu yako amhudumie mkeo.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na ukaweza kufanya shughuli bila kuwa distracted???

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Over my unconscious body nitafanya kosa kama hili.
     
  11. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmhhh...ngoja niwaze...
     
  12. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni ukweli mkubwa kuwa first thing ni the best availlable doctor, But then aibu ya mkeo kumvulia nguo rafikiyo/nduguyo nadhani inaweza at some point kuinterfere na shughuli yenyewe na kuweka maisha ya mtoto au mkeo hatarini.

    Pia for the sake of argument kama hilo linaepukika why try it? kama haliepukiki then what the hek?
     
  13. C

    CAY JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitakuja,ni-PM namba yako nikutafute!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    labda awe specialist.

    Ukute ni ki lena bado kina hamu, huwa vinachambua kama pamba kila kiungo kinawekwa meza tofauti, utajuuuuuta kukifahamu.

     
  15. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh hii ishu ni ngumu sana kuitolea maamuzi bila kuwa katika hali husika. Ni rahisi sana kwa sasa hvi kusema hapana, lakini wakati umebanwa huenda huyo mtu wako wa karibu ndiye anayeweza kuwa msaada wa pekee uliopo utafanyaje? Well acha rafiki suppose huyo daktari ni kaka/mdogo wako?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Bora kaka/mdogo wako kuliko rafiki. Hata hivyo kama hakuna option nyingine nitafanya tu hivyo japo kwa shingo upande.
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Walaa ilienda vyema.. Halafu huwa tunakutana nae sana nikiwa ña babie wangu amekuwa sasa. Usiogope Kongosho! Let nature take place
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    we sema maneno yooote ukishashikwa na uchungu utampanulia tu dokta,hata kama lilikuwa ni jitu ambalo lilishataka kukubaka!hayo mambo achana nayo Smile,wanaume usione tunakubali tu wake zetu waonwe huko mahali hata kama wao ni madokta ni kishingo upande!we acha tu!
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Hujabanwa wewe....... nakuhakikishia hata MK utaucha auhudumie achia mbali hiyo K.
     
  20. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaka mdogo/kaka yako anamfunua shemeji yake unaona ni ishu ndogo tu?
     
Loading...