Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa members na wasio members hapa jf!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kubingwa, Dec 31, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [h=6]Rafiki zangu ukiona binaadam anajiona imara mbele ujuwe nyuma ni dhaifu,na ukiona anajiona upande wake wa kulia ni imara ujue kushoto kwake ni dhaifu,pia ukiona amejiimarisha kila sehemu jua nidhaifu kila sehemu, kwa kuwa nami ni sehemu ya binaadam namini sikuwa sahihi kila wakati humu JF,hivyo ningeomba samahani kwa wale wote comment zangu ziliwakwaza kwa njia moja au nyingine.
    Baada ya kusema hayo;
    Nawatakia Kheri ya Mwaka Mpya,Tuimarishe Amani,Mshikamano na Upendo!
    Mungu Awabariki saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana!.
    [/h]Happy New Year - 2012!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    safi sana mkuu naamini Mwenyezi Mungu atatuvusha salama
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tumekusikia, asante, heri ya mwaka mpya pia.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo rangi dah! Unge2mia ingine, her ya mwaka mpya '12
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kumbe una busara hivyo!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    na kwako pia
     
  7. The wan

    The wan Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakutakia heri na baraka ya mwaka mpya
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mwaka unatokea wapi?
     
  9. M

    Myn17 Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sante Uwe wenye kheri na kwako.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo unajua ku browse hapa jf hujui mwaka unakotokea?
     
  11. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Atiiii................Umesema! Ahaaa, asante
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heri ya mwaka mpya na wewe pia.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbinguni !
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Eimen!!!!
     
Loading...