Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mdau mwl au yeyote "naomba kujua''

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by elia mgina, Jan 29, 2012.

  1. e

    elia mgina Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey jf team mmbrs! naomba kuuliza hivi kwa mwl anaeanza kazi kama mimi (degree holder) basic na take home ni shiling ngapi kwa tz ili nianze namna ya kujipanga mapema!

    ASANTE! KWA MSAADA WAKO!!
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Basic 469200/= per month mkuu !
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    take home 402,000
     
  4. e

    elia mgina Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante, kaka kwa msaada wako and i normally appriciate ur contributions in JF! Keep it u
     
  5. e

    elia mgina Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you kaka for you have been doing great to help others with problems.... keep it up!
     
  6. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu samahani nami nahitaji kujua katika hyo basic na take home inamaana take home kama ulikuwa na mkopo toka kwa bodi ya mikopo hyo 40,2000 hata zile pesa za mkopo zinakuwa zishakatwa kwa mwezi na je makato ni costant kwa watu wawili waliokuwa na mikopo tofauti?
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280
    Private sector ni mapatano.
     
Loading...