Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mdada aliye serious

Discussion in 'Love Connect' started by Submissive, Sep 19, 2012.

  1. S

    Submissive Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisoma huku JF kwamba kuna watu walioweza hata kupata wenzi wa maisha yao, nami nimeona ni vema kutumia nafasi hii pia katika mchakato huo.
    Mimi ni kijana mwenye miaka 33 amabaye niko kwenye mchakaoto tajwa hapo juu. Ningependa kupata mdada aliye serious; awe na sifa zifuatazo:

    1. Mcha Mungu ( mimi ni mkristo hivo awe tayari kwa hilo)
    2. Awe model, sina interest ya mdada mnene sana na wala mwenye matiti wanayopenda wazungu (makubwa), niwe wazi tu.
    3. Mwenye sura ya kuvutia
    4. Si mweusi sana, kwani mimi ni maji ya kunde
    5. Mwenye degree au diploma
    6. Anayefanya kazi : Maisha sasa ni magumu hivo ni lazima tusaidiane.
    7. Mchakaramu na mwenye kujichanganya
    8. Mwenye kujiheshimu, sitaki mgawa kwa kijiko
    9. Niko Dar hivo ajue ndipo maskani
    10. Awe tayari kuwa chini ya mwanaume, kwani ndo kichwa cha familiya.
    11Awe tayari kutoa picha na contacts
    12. Si mfupi
    13. Miaka walau chini ya 29.

    Feel free to PM

     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    Submissive

    the name says something lol
     
  3. S

    Submissive Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha, not really!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wewe mkurya ama mjita?
    Nimeipenda.ya kutaka mke submissive. Kila la kheri.
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    We umeweka vigezo lukuki! Sawa tumeona ila ingependeza JST SAY SMTH ABT U BRIEFLY. Ili mtu akiku pm ajue What she has to expect. Sio wewe kuchagua vilivo nona na kuuzia wenzio mbuzi kwenye gunia
     
  6. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    rejea kigezo no 7 sijaelewa.fafanua dada zetu wasijepotea
     
  7. S

    Submissive Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufafanuzi:
    @ Mkiva:
    7. Mchakaramu na mwenye kujichanganya
    Mfano, unaweza kuwa na demu wako mmenda labda kwenye function fulani na marafiki zako na pale wako wake/mademu wa marafiki zako, anshindwa hata kupiga nao story, anaishia kuangalia TV wakati wengine wanaongea stories na kula fani. Au hata mkiwa mahali anashindwa hata kuchangia neno. lara 1
    She has to expect a good man, as i am. Nina quality za wakaka wa kawaida wa kileo. Si sharobaro, mwenye sura ambaye lara tukitoka watu wanajua kabisa ni husbund wako, hana haja ya kuuliza ati huyu ni shamba boy wako? Sina haja ya kutumia viagra kwani ni hatari

    Lara, be the first to PM. Tehetehe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kumbe hupendi woman on top
     
  9. S

    Submissive Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ MadamX,
    Hapana, Biblia inatuambia Mume ni kichwa cha familiya.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kweli, lakini mke ujue ni shingo inazungusha kichwa kama inavyotaka. :) all the best.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh! kila la heri ila sijui kwa sifa hizo.
     
  12. s

    sacha Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ningekupm ila no 2 na no 7 ni tatizo kwangu..ila ingekuwa vizuri km nawe ungemwaga zako hapa ili mwenywe sifa zote na utakazo achec km na ww una sifa atakazo!!
     
Loading...