Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mawebsite designer, pamoja na mawebmaster

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hbi, Oct 5, 2012.

  1. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani ndugu zangu web designer na web master wa hapa Tanzania naomba tujadili juu ya suala la "Website Vulnerabilities" , je chanzo chake kikuu ni nini nadhani tukishajua chanzo itakua rahisi kutafuta ufumbuzi wake wakudumu. Je tatizo huanzia kwa
    1. Web designer
    2. Web hosting
    3. Technology used
    4. Other
    Tujadili kwa pamoja .... karibuni katika mjadala huu wa wazi
     
Loading...