Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mawakili wa serikali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by sw33tboy, Aug 27, 2011.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kunakitu nataka kufahamu kati ya wakili wa serikali na wakili wa kujitegemea mnataka kunishawishi kwamba wakili wa serikali haijui vyema kazi yake au huwa inakuwaje mana 80% ya kesi mshindi ni wakili wa kujitegemea nijuzeni hapo nduguzangu
     
  2. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    no one cares about gvt, ashinde asishinde mshara unaingia,
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama ni kesi za jinai ni vigumu kuthibitisha "beyond reasonable doubt" na pia kuna msemo kwamba ni heri kuachia huru wahalifu 99 kuliko kumfunga mwenye haki mmoja. Sheria inamsaidia zaidi mhalifu kuliko upande wa mashtaka na ndiyo maana kesi nyingi za Serikali zinashindwa. Wanasheria ni wale wale na vyuo ni vile vile tofauti ni upande mtu anaofanyia kazi.
     
Loading...