Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa maumuzi haya ya wabunge wa ccm na mawaziri wake tanzania yetu inauzwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mnyonge, Jul 5, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    habari za jioni ndugu zangu ,naangalia kikao cha bajeti sasa hivi ,jamani serikali ya ccm imefika pabaya watuachie nchi yetu sasa inatosha sasa,kwa maamuzi wanayopitisha hatuna wabunge ndani ya ccm,naombeni wakirudi majimboni tuwaulize kule bungeni wanafanya maamuzi waliyotumwa na nani? na kwa faida ya nani?

    inauma sana kuona mbunge anatetea ufisadi,anapingana na mawazo mazuri ya wapinzani kwa kuwa anawatetea watanzania,kama wananchi tusipowaambia huko majimboni tanzania yetu salama inapotea.

    nimeumia sana leo nimelia sana natamani ningekuwa na uwezo wanipe hii nchi niongoze hata kwa siku tatu nifanye maamuzi magumu kwa ajili ya tanzania salama
    naomba kuwasilisha nashindwa kuendelea
     
  2. g

    gepema Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kitu gani haswa unachokizungumzia,uamuzi upi waliopitisha? Wengine hatuna umeme!
     
  3. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwanza serikali haina ushahidi juu ya watumishi wa umma walioisababishia serikali hasara kwa hiyo haiwezi kuwachukulia hatua zozote za kinidhamu
     
Loading...