Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa 'matusi" haya nampongeza Manji!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KIM KARDASH, Dec 31, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SIO KILA KITU LAZIMA KIFANYWE NA WAKENYA HATA SISI TUNAWEZA,ASANTE SANA YUSUF MANJI KWA KITU KIZURI.

    [​IMG]
    ODINGA ALIVYOZINDUA JENGO LA QUALITY CENTRE


    Waziri Mkuu wa Kenya, Raila Odinga jana Nov 25, 2011 alifungua Jengo la kibiashara la kisasa la Quality Centre lililopo Barabara ya Nyerere jijini Dar es Salaam. Pichani ni Mhe. Odinga (kulia) akiangalia bidhaa za Super Market ya Uchumi inayomilikiwa na Wakenya iliyomo kwenye jengo hilo....[​IMG][​IMG][​IMG]Wahudumu wa mapokezi wa Jengo la Quality Centre, Amina (kushoto) na Zuhura wakiwa na nyuso za tabasamu wakati wakikaribisha wageni wageni

    KWA MAPICHA ZAIDI GONGA HAPA,UTAELEWA KWA NINI NAMPONGEZA FISADI HUYU MTOTO​
    http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/odinga-alivyozindua-jengo-la-quality-centre
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    samahani mkuu ni bora ukaedit na uipange isomeke vema
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwan manji ni m'b0ngo?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake hilo jengo ni zaidi ya mlimani city..
     
  5. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Manji ni mtanzania acheni ubaguzi wa rangi.hongera sana Manji itasaidia kuongeza nafasi za ajira tanzania.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Matusi gani hayo mkuu!mbona hakuna tusi lolote,can you please paraphrase your heading to reflect the message that you had intended to send to us!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni Meku nasikia
     
  8. K

    KIROJO Senior Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu hapo ni change zetu za BOT
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    manji c mtanzania bhana,hawa wahindi c watanzania
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aah inanizingua mwanangu i tried a lot,nimechemka!
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    imenishinda nimehangaika sana,kama vipi gonga hapa, http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/odinga-alivyozindua-jengo-la-quality-centre utaisoma fresh....mimi ndio nimeisoma hapo nikamkubali huyu dogo,wengi waizi lakini wameshindwa kufanya kitu kizuri kama hiki,wengine ukitazama vizuri kwenye hizo picha hapo kwenye link utawaona hata aibu hawana nao walijumuika kumsupport dogo wakati wao pesa zao wanafaidi ndugu zao wa iran
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora change zetu zinatumika hapa nchini kuliko zingetumika nje ya nchi.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ebana hii kitu yaukweli sana, daily naisomaga pale pande za mtava.
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Dah nilitaka nikugongee like Bahati mbaya natumia simu... Jibu hilo ndio mahala pake..
     
  15. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyu mtu kwa kashfa alizonazo chi hii,sidhani kama kuna lolote la maana la kumpongeza,nimtembelea hiyo link,nimemuona na mshikaji wake Lost la Aiziz alikuwepo nae ndani ya ufunguzi wa jengo ilo
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    tantalila
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini umejaribu kujiuliza kuhusu ajira alizozitengeneza kwenye hiyo project???mafisadi wengi tunawajua akiwamo na huyo mmoja aliyeonekana hapo kwenye huo uzinduzi ambae inaaminika ndio fisadi mkuu tanzania,pia wapo kina lowassa na wengine lakini wao ufisadi wao unawanufaisha zaidi watu wa nchi nyingine sio bongo,ndio maana nikasema kwa hili nampongeza sana yusuf,ufisadi wake mbali,nampongeza kwa kufanya kitu kizuri ndani ya ardhi ya Tanzania japo inaonekana waheshimiwa wa bongo kuanzia waziri mkuu,makamu wa rais,spika mpaka rais walimchunia akaamua kumfuata mzee Raila kuwa mgeni rasmi akisindikizwa sio na pinda kama pm mwenzake bali na maalim seif,kweli viongozi wetu wanawaogopa mafisadi mpaka kwenye mambo ya kheri hawataki kuonekana nao hadharani siku hizi!
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Mzee wa vijisenti ,vijisenti vyake vinanufaisha wathungu huko Ulaya
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa tena huyo nilimsahau...wapo kibao ambao pesa zao wanazikimbizia nje lakini wanajisahau yakitokeaga machafuko nchini wazungu zile pesa huwa wanawadhulumu,hasa hawa viongozi wetu huwa wanatia huruma sana account zao zikiwa ceased,mfano mzuri ni wa mobutu wa zaire,sadam husein,ghaddafi,gbagbo n.k.,kwa hili nitaendelea kumsifu manji,mwenye kununa anune mwenye kucheka acheke manji amewazidi kete mafisadi wenzake hapa!
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio nasikia babake aliisaidia sana serikali ya nyerere wakati wa vita ya "kujitakia" na nduli Idd Amin!
     
Loading...