Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa matumizi ya kwaida tu!mke/mume???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Nov 18, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi naomba tuwekeni wazi kwa hili kwa hali yakawaida mke/mume ni yupi kati yake kwakipindi cha ujana wake hadi anapofikia miaka 50 ankuwa ametumika sana je inaweza kufahamika idadi yake??je kuna utafiti uliofanyika kuonyesha nimara ngapi alifanya sex?kwakipindi hicho?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa sijakupata vizuri.... But if you mean what you I am thiking, Kaka Kiiza, know that hivo vitu hua vinakua na maintenance na servicing, thou i don't know for guys... Hivo hapo ni sawa na kuuliza kikombe cha bati kimetumika mara ngapi....
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hebu liunde upya swali lako upate kueleweka zaidi.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ndo ninacho maanisha ila kutakana na tafiti zilizo wahi kufanyika je hakuna majibu?mbona hata mawe yanajulikana umri wake???
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maintenance na servicing yake inafanyikaje? Funguka kidogo.
     
  6. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Itakuwa vizumu kupata takwimu sahihi kwani kwa wanaume .. wamegundua njia ya ku-fool "kipima matumizi" kwani wanachukua sabuni na kudanganya eti wanasafisha mashine kumbe ndio wanatumia mashine...
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nadhani kipindi cha hedhi,kujifungua!if i am not wrong.
     
Loading...