Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa matukio ya Arumeru Mashariki angalieni www.chadema.tv

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Neema William, Mar 22, 2012.

  1. N

    Neema William Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani mkitaka kucheki nini kinaschoendelea Arumeru mashariki kwa kirefu zaidi kwenye picha tembeleeni web Tv ya chadema muone wazee wa kazi wanavyotoa Dozi kwa magamba, Haslima Mdee ndani ya Nyumba, sugu ndani yas Nyumba , Msafiri mtemelwa ndani, heche, DK Slaa ndio usiseme, Mbowe ndio kabisa wote wanafanya mashambulizi bila kumsahau msigwa, vicent Nyerere, John Mrema na wengine kibao, heko CDM
     
  2. N

    Neema William Senior Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani mkitaka kucheki nini kinaschoendelea Arumeru mashariki kwa kirefu zaidi kwenye picha tembeleeni web Tv ya chadema muone wazee wa kazi wanavyotoa Dozi kwa magamba, Haslima Mdee ndani ya Nyumba, sugu ndani yas Nyumba , Msafiri mtemelwa ndani, heche, DK Slaa ndio usiseme, Mbowe ndio kabisa wote wanafanya mashambulizi bila kumsahau msigwa, vicent Nyerere, John Mrema na wengine kibao, heko CDM
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Naomba mnipe linki ya CDM Tv, nimeshindwa kuipata.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Gamba popote pale lilipo liombe Mungu lisizukiwe na makamanda hawa, maana hakuna rangi litaacha kuona. Hizi ni silaha zinazoangamiza kwa upande mmoja na kutibu kwa upande wa pili. Ni kama yale maji ya Nuhu yaani maji yale yaliyowaangamiza waovu kwa kuwazamisha ndiyo hayo hayo yaliyowaokoa wenye haki yalipowatenga kwa kuwapeleka juu.
    .
     
  5. M

    Malolella JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zitto nae yupo?
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    yalete sasa hayo matukio maana tuna hamu nayo sana
     
  8. T

    Tibs64ka Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hello
    To all visiting the Jamii forum. i am glad that we have such a nice place to post our concern. This site is very important to exchange and inform our peoples all happens and what is going to be. Tuendeleze wigo la upeanaji habari. asanteni.

    Tibs
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good news good place
     
Loading...