Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa matokeo haya Arumeru, ni pigo kwa B.W. Mkapa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by FKM, Apr 2, 2012.

  1. FKM

    FKM Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ushindi wa CDM Arumeru mashariki ni ishara kwamba hata huyo B.W.Mkapa ambaye magamba wanamuona kama mungumtu wao kwenye jukwaa la kampeni.

    Kwa kweli kila jambo na wakati wake. Huyu gamba kuu amewatukana sana wapinzani hasa Lipumba, Mbowe, Dr. Slaa na wengine wengi. Binafsi ninamtambua kama mwasis wa kampeni chafu majukwaani japokuwa wanachi walikuwa wanamzawadia yeye na chama chake C.C.M ushindi.

    Katika hili naomba nitumie jukwaa hili la siasa humu JF kuwapongeza wa-Arumeru mashariki kwa ukomavu wa siasa na demokrasia waliouonyesha bila kuangalia historia aliyokuwa akiwahutubia gamba kuu siku ya kufunga Kampeni.

    Pia naomba niwapongeze Mangwanda wote pamoja na waTZ wenye mapenzi mema na CDM. ni kazi kubwa imefanika.

    Kuishinda ngome ya EL na nguvu ya Pesa kwa umasikini huu ulionuka kila kona ya nchi hii si kazi ndogo.

    Mungu ibariki CDM.
    Mungu tubariki wapenda mabadiliko ya kweli yaletayo tija ya maendeleo katika nchi hii
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na ccm yote ni pigo kwao kwani wametumia pesa nyingi sana za walala hoi
     
  3. t

    tikatika JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,051
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    wana tz tuanze elimu ya uraia
    Maana hakuna sababu ya kushinda ccm popote pale Tz
    ILA ni ujinga wetu waTz
     
  4. faizah

    faizah Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kama nawaona walivyojikunja kama wamenyeshewa, taratibu watakubali tu kama kenya, Zambia na kwingineko
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah hongereni CDM kwa kuchuana na nguvu ya pesa lolz!
     
  6. B

    Buto JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nkapa limemganda
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwigulu aliahidi kujnyea kama wakishindwa sasa sijui atafanya hivyo au??
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo kwenye red!!!!! you are so genius! yani umegusa kila kiungo katika mwili wangu
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naomba mnijuze kama lowasaa, mkapa, mwigulu, nape, lusinde wapo arumeru au wameshakimbia
     
  10. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoko wazee.

    nilisema hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  11. M

    Mortone Leo Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii nilitaka kuiona tofauti ya kura za arumeru kati ya cdm na ccm.
     
  12. N

    Natural Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi, Chadema na wananchi wa Arumru Mashariki wameishinda CCM, serikali yake pamoja na pesa zao. Kiukweli kazi haikuwa ndogo kwa waliokuwa wanafuatilia, maana CCM na serikali yake walitumia kila silaha waliyokuwa nayo kuhakikisha wanashinda ikiwa ni pamoja na mawaziri, polisi, wazee wastaafu, nk. Hongera Chadema, Hongera wana Arumeru Mashariki.
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikujinyea tuu anajihalishia
     
  14. M

    Mortone Leo Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kwa mwananchi mwelevu hatashangilia ushindi pekee bali ataongeza chachu kuiendeleza chadema kushinda kwa kujitokeza kuipigia kura miaka ijayo.
     
  15. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wananchi wa Arumeru wameinyima ushindi ccm kuonyesha chuki yao kwa mkapa kutokana na utata wa kifo cha Nyerere
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    yaani na yeye kwa kivuli hicho ameongeza kasi ya kupunguza siku zake za kuishi
     
  17. Quanta

    Quanta Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks cdm da way 2 2015 is opened,mzee mkapa kala pesa zetu mwache aendelee na rafu zake zilezile bla succes.
     
  18. F

    Franklee Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiziona rangi za ccm tu,,,
    znafanana na na rangi za umaskini.
    nashukuru wana arumeru mmeliona hilo
     
  19. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    peoples powerrrrr Asante Yesu kwa kusimamia haki ya wanyonge wa Arumeru,Kirumba,kiwira na Ruvuma,japokuwa nduli ccm alitaka kuvuruga kama kawaida yao.
     
  20. O

    Omtata Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameisha jinyea na anaona aibu kuonekana hadharani inzi watamzomea. Viva cdm
    bigup sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...