Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mashemeji zangu wasandawe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jackbauer, Jan 20, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nimetokea kuwa na uhusiano na mabinti wa kisandawe,kwa sura, shepu na tabia ni wazuri.Tatizo ni kuwa mabinti hawa wamekeketwa.
    Naomba niwaulize mashemeji zangu kwanini mnaondoa kiungo hiki muhimu?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Waulize hao mabinti zako.
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    No No No! Hatuna mila potofu. Msandawe sio marangi, mmasai, mchaga wala makabila yote yenye mila potofu.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I lv yo name na jinsi ulivyojitokeza mapema ku-deny hii thread,
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kama kweli wewe shemeji yetu AKIANA?
    Kwa kweli umedanganywa, sisi wasandawe siyo wa hivyo. Atupo nyuma kama wengi wetu. Hamna vifo vya kina mama wakati wakijifungua. Dada, mama zetu wanaenjoy penzi pindi waki dooo. Hao watakuwa majirani zetu. Jooleei
     
  6. Mr Chabo

    Mr Chabo Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimefanya kazi Kondoa Kusini, siyo kweli.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anga na wade.

    Hivi kwenye lugha ya Kisandawe kuna 'ki'?
     
  8. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mamasipo?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mabinti hawa hukeketwa bila ridhaa yao wakiwa wadogo kabisa,tunahitaji kujua kwanini wafanyiwe hivyo?
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nina wasiwasi kama wewe ni msandawe!au labda ni msandawe aliyezaliwa muhimbili !
     
  11. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mimi Msandawe haswa, najivunia kuwa msandawe. Wasandawe ni watu wazuri, wema, wenye kujali
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    onyesha hivyo kwa vitendo,nenda kawape somo wazee wa kisandawe kuwa mila hii potofu imepitwa na wakati.
     
Loading...