Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mara ya kwanza ulipopata taarifa ya kifo cha J.k Nyerere ulijisikiaje?

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Kima mdogo, Oct 9, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikua unafanyaje?
     
  2. j

    joel amani Senior Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakumbuka sana siku hiyo rais mstaafu Mkapa mwaka oktoba14,1999 saa saba mchana aliutangazia umma kuhusu kifo cha nyerere,nilikuwa niko form 1 tosamaganga kwa kuwa nilikuwa bado kinda kile kifo cha nyerere niliposkia niliona jambo la kawaida kiukweli,sasa nina majukumu nimegundua ubaya wa kifo cha mwalimu jinsi maisha yanavyonigonga
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukifanikiwa kukutana na Mtikila muulize swali hilo.
    Jibu atakalokupa ndio na mimi litakuwa la kwangu.
     
  4. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 80
    MI NILIJISIKIA KAWAIDA KAMA WENGINE WANAVYO KUFA sikulia nilisikitika tu kwakuwa ni binadam mwenzangu lakn namchukia kupita maelezo na nikisikia tu jina lake napata kichefuchefu alaf nahis kizunguzungu
     
  5. M

    MUJARABU Member

    #5
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....nilipata faraja kubwa.....kiukweli namchukia huyu kafiri...
     
  6. Mtotowamama

    Mtotowamama Member

    #6
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hizo ni dalili za ugonjwa wa mapepo
     
  7. Mtotowamama

    Mtotowamama Member

    #7
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si Nyerere bali dini yako ndio tatizo.
     
  8. M

    MUJARABU Member

    #8
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........Kweli namchukia sana huyu kafiri natamani angekuwa hai nikafanikiwa kumuua kwa mikono yangu mwenyewe.........
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahadi ya mabikira 72
     
  10. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
     
  11. Mti Mtu

    Mti Mtu JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,204
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nilisikitika sana
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nuliendelea kusikitika sababu ni siku kumi tu zilikuwa zimepita tangu mama yangu afariki so uilinikumbusha nilikotoka
     
  13. Mtotowamama

    Mtotowamama Member

    #13
    Nov 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli mkuu, sijui itakuwaje atakapokuta moto wa jehanam badala ya hao mabikira 72.
     
  14. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,918
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuna wapumbav flan walifikia kuzimia, yaan walimuona huyu m2 kama mungu wao! aisee! nikikumbuka 2livyokuw 2napigana vikumbo kila linapokuja gar la UGAWAJI mtaan kwe2 kugombea unga wa njano (YANGA)! kwangu mimi niliona poa 2.
     
  15. T

    Tens Hugo New Member

    #15
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI......
     
  16. T

    Tens Hugo New Member

    #16
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilihudhunika
     
  17. m

    majogojogo New Member

    #17
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilidhani CCM wangeprurana lakini wapi bwana.
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2013
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hoja yako inafanana sana na jina lako. Ptuuuuu!
     
  19. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nilikuwa primary that time na ilinilazimu kutembea kwa miguu umbali wa takribani km 75 kwenda kushuhudia mazishi yake kijijini Butiama. It was a sad time to me kwa kweli.
     
  20. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Muulize pia farst jet alijisikiaje? Alafu waambie watawala wa kipindi hicho watueleze ukweli. Nyerere alienda kuchunguzwa afya au alienda kutibiwa?
     
Loading...