Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mara ya Kwanza Nashawishika Kupiga Kura!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abraham Lincon, Oct 30, 2010.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa'Tanzania' kama ndoto vile tarehe ya kupiga kura kuchagua viongozi wetu inazidi kusogea. Tumebakisha masaa kadhaa tu kabla hatujafanya maamuzi muhimu sana ya kuchagua viongozi wetu watakaotuongoza kwa kipindi cha miaka mitano. Huu ni muda mrefu hivyo yatupasa kuwa makini sana kumchagua yule tunayedhani atafaa na anaweza kutuongoza. Binafsi hii itakuwa mara yangu ya kwanza kupiga kura! Sikuwahi kupiga kura kabla si kwa sababu sikuwa na sifa la, kwa bahati mbaya sikumuona mwenye sifa. Leo hii Dr. Slaa ananipa sababu ya kupiga kura. Nina hamu na shauku kubwa ya kumchagua kiongozi wangu atakayeniwakilisha katika masuala muhimu ya kitaifa na kimataifa. Nimesikia sera za baadhi ya wagombea na ninadhani nipo tayari sasa kufanya maamuzi sahihi. Ni matumaini yangu kwamba hata wewe upotayari na kwamba utapiga kura yako hapo kesho. Wahenga walisema, HAKUNA HAKI BILA WAJIBU. Jitokeze, kapige kura hapo J2. Namalizia kwa kusema, SAUTI YA WATU NI SAUTI YA MUNGU.
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umenena
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Usengwili bwana Abraham Lincoln, Yaani kwa kiswahili ahsante sana
     
Loading...