Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mara ya kwanza nakiri kuipenda CCM kwa dhati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chiume, Apr 27, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa makini sana sakata la mawaziri kujiuzulu bungeni na kukungundua kuwa kumbe serikali ya CCM kiboko sana! Na hili likathibitishwa na msomi ninaye mkubali Dr. Bana ambae huwa akiwapiga CCM tunamsifia akitupiga CDM tuna kuja juu na kumwona kibaraka! Alisema serikali haiwezi endeshwa kwa kushinikizwa!! Kesho nimesikia Kamati Kuu inakaa na huenda kwa nafasi yao watajadili hili la Dodoma lakini bila shinikizo. Hiyo ndo serikali bwana.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda huwa wanafikiri watu wanajiuzulu kwa majungu.

    Angeanza kujiuzulu Zitto aliyehongwa na Barrick jimboni kwake.
     
  3. J

    Jadi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    sio kila mtz ni muathirika wa wizi wa serikali,wengine mnanufaika hatushangai hoja kama hizi
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Umeahidiwa dola laki ngapi CRDB Bank? kwasababu penzi lako sio la bure tu, ni kwa kila Mwana CCM hakuna penzi la bure

    Penzi la bure lilikufa na Mwl. JK Nyerere
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kila la heri
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ni akili za mfu kuipenda ccm labda uwe hujajitambua na kujielewa kuwa umetoka wapi na unaenda wapi.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Abunuasi wengine bana
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,076
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    ....Dah! Magamba mnastaajabisha sana!!!! Nchi inabakwa usiku na mchana na mafisadi na wageni hamtaki kabisa kuliona hilo. Mabilioni ya pesa za walipa kodi yanakwapuliwa usiku na mchana, rasilimali mbali mbali nchini ikiwemo madini, misitu, wanyama zinakwapuliwa usiku na mchana. Kikwete wakati wa kampeni za 2005 akadai kwamba Maisha bora kwa kila Mtanzania yanawezekana lakini kauli hiyi sasa hivi imekuwa kama haijui vile au si yeye aliyeitoa kauli hiyo. Pia katika kampeni za 2005 alidai kwamba anaingia Ikulu kwa ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya Watanzania wakafurahia na wengine kumuita eti chaguo la Mungu!!! Kumbe ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya ilikuwa ni ya kuididimiza nchi!!!!! Hivi Magamba kwa nini hamumuhoji Mwenyekiti wenu wa magamba ahadi zake za 2005 kama vile kuipitia upya mikataba iliyopitishwa na Mkapa ili kuchimba dhahabu nchini na kuiachia nchi 3% na wageni kuchukua 97%, ari mpya, nguvu na kasi mpya, na maisha bora kwa kila Mtanzania yanawezekana zimeishia wapi!? Ni kipi kinachomkwamisha/kilichomkwamisha hadi ashindwe kutimiza ahadi hizo kwa miaka saba sasa tangu aingie madarakani? Kulikoni magamba mnashindwa kumuhoji Msanii wenu? Au mnataka chama chenu cha magamba ambacho kiko hoi bina tabaani katika kila kona ya nchi yetu kifie mikononi mwa msanii!? au ndio kama kawaida ua usanii wenu hamuoni chama chenu cha Magamba kipo juu ya mawe?

    Binti Kawawa katoa machozi kwa kuona chama chenu kinaenda alijojo inabidi na wengine mfuate mfano wa huyu Binti badala ya kuja na kauli ambazo hazina mshiko kabisa eti Serikali ya CCM ni kiboko sana!!!! eti naipenda CCM kwa dhati!!! msitoe kauli tu bila kutafakari huku chama kinaenda alijojo acheni tabia zenu za kukurupuka!!! Serikali fisadi ya magamba inaifilisi nchi yetu fumbueni macho mlione hilo

     
  9. K

    Kinywele New Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama utaki kufika uendako jiunge na CCM. Maana imekuwa ya watu waliobweteka na wasiotaka maendeleo.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Si bure!
     
  11. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM=Si sumu (ni chenyewekinakufa.)
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa haa yaani raha sana chama cha magamba kimeteka akili za watanzania! Yaani serikali haifanyi kazi kwa shinikizo wakati huo twiga, tembo na faru wanapanda ndege wanakwenda ulaya! Chama hili limelaaniwa na mungu!
     
  13. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utakuwa na jini mahaba
     
  14. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shetani na ubaya wake wote anao wafuasi tena wengi tu, itakuwa CCM!!!! Hongera ndugu kwa kuwa moja wa wafuasi watiifu kwa shetani.
     
  15. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "to every action there is always equal and opposite reaction" kasome upya kijana bado uwezo wako wa kufikiri ni mdogo. Kwa akili yako unadhani kama ccm watajadili, hiyo agenda itakuwa imetoka hewani kama siyo shinikizo?
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama umakini wako unatokana na wewe kuthibitishiwa na bana basi you were born an idiot, maana huwezi kufikiri kwa akili yako mwenyewe. Siku ikitokea bana wako huyo huyo akakuambia baba yako ni punda utakubali pia.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kupiga nyagi asubuhi ndo madhara yake haya.Wenzako wanapiga usiku unaona sasa.Sitakushangaa ukisema mavi matamu.
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ezan is trying to move this thread to the Recycle bin please remove some contents!!!!!!!!!!
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Uwape na masaburi yako
     
  20. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    CCM ingekaa kimya bila kufanya mkutano wowote wa kujadili mambo yaliyotokea Dodoma ndiyo ningeamini hawaongozwi na shinikizo la mtu. Wanachofanya sasa hivi ni kutapatapa kama mfa maji, tusubiri tuone watakachokifanya kwenye mkutano wao. Sikushangai kuipenda CCM, inaweza ikawa sio akili zako unaongozwa na pepo mchafu uliotupiwa ili uipende CCM. Nitapiga sala kwa ajili ya kumtoa huyo pepo kwa Jina la Yesu Kristo wa Nazareti aliye hai, atoke ili uwe huru na akili zako zifanye kazi kama inavyotakiwa.
     
Loading...