Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mapishi najimini

Discussion in 'JF Chef' started by cheusimangala, Jan 7, 2012.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wakiitwa wanaojua kukarangiza lazima na mie niende.Kwa mambo ya jikoni nimebarikiwa.
    ukitaka vya kihindi utadhani nimezaliwa bombay,ukija vya kichina na Thailand achilia mbali vya mexico na vya kizungu.Sasa ukila ugali na dagaa nilizopika mie lazima ujingate vidole. Iam the kitchen queen.

    6091529295_1708ae2cb4[1].jpg


    cocoricestep4[2].jpg imagesCA4WBN71.jpg imagesCAMVSIBI.jpg
    avocadoAndShrimpSalad[1].jpg
     

    Attached Files:

  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    emaaa.....
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thailand,au wee hukoseagi bishosti
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kukosea imo sana cheusi.
    wewe ndo uliyepika hivi vyakula?
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ebana we ni noma!
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ugali wa mtama na mboga ya mlenda unaweza kupika???
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kwamisosi we kweli mkali,
    na hapo kwenye avatar yako naona ushavimbiwa tayari:poa
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hongera nitakuja unifundishe mwaya
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona dagaa sizioni kwenye hiyo menu uliyotuonesha?
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ugali wa mtama sijawahi pika wala kula ila mmlenda ndo kipenzi changu kwa ugali,napika milenda ya aina,kuna mlenda wa kuroast,wa kuteleza,kuna mlenga wa unga,kuna milenda ya aina nyingi,mingi naweza kuipika.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Afadhali uende ukapate kaufundi ka jikoni kwani mwanamke sio mbunye tu na mwiko pia!!
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    babukijana mi mkali pia,kwa hii misosi kuvimbiwa si ajabu lol
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    karibu,naamin hata mie nitajifunza kitu toka kwako.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kuna ninavyojua kupika yeye hajui na vile anavyojua mie sijui
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sio lazima kila ninavyojua kupika nivipike siku moja vyote watu si watatapika.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We mtoto usijeacha nikazamia meli ya Mgiriki nije huko uliko!...Saa mbaya hizi bana, kuweka menyu za mvuto namna hii utaacha nalowanisha madaftari ya mkoloni!
    By Ze Way, hiyo avetari yako ndo tayari ushabarikiwa nini?...nauliza ili tuanzishe mchakato huku!
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    asante nitakufundisha kupika ndizi mzuzu na samaki
     
  18. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hujaolewa niprivate message ili nije kutoa mahali kabisa.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huna haja ya kuzamia meli mkuu muda si mrefu huduma za menu hizi nitazisogeza karibu yako.
    anzisha tu mchakato kwani hata kama bado si tutaziifadhi kwa matumizi ya baadae
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mi bana hebu nipiage machalari ya nguruwe bana.....
    Haya mengine achana nayo.
     
Loading...