Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mapenzi ya leo!!Mhnnn!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 31, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ninashindwa kuelewa kwamba mappenzi yaleo tofauti na yazamani!!utasikia Mimi mwanaume suruali mie wanini kweli wadada????
    Je mnahitaji mwanaume gauni??Hata kama kipato ndiyo wanaume tunyanyasike hivi!!Nilikuwa na mpenzi wangu nikamwambia ninampango wakuuza huu mkweche wangu!!akang'aka sasa ukiuza tutakuwa tunakutanaje??nikamwambia siunapanda daladala!!akasema mimi daladala mhnn naona utanikosa usije kulalamika ikitokea bwana anausafiri!!Hebu fikiria inamaana hapo kinachofanya mahusiano yawepo ni Mkwanja bila mkwanja mapenzi yameisha!!Hao ndio wanawake waleo!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unakua na mahusiano na mwanamke?!Huogopi matatizo?
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sasahivi itabidi niwaogope maana hali ishakuwa siyo!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hata baada ya kujua kwamba ndo chanzo cha matatizo hukuwaogopa?Kweli we ni sugu!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mnamatatizo mengo sasatutafanyeje hivyohivyo tutawavumilia sanasana nikujiadhari na nyinyi!!
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wako wengine, tafuta ambaye ataridhika kuwa nawe hata kama huna usafiri. Huoni kuwa huyo uliye naye anakupenda kwa kuwa unazo? Sasa fikiria mambo yakakuendea vibaya atakuwa wako tena?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unajihadhari bila kujitenga na wanawake?Hama dunia ukajifiche ambapo hamna wanawake.Hapa utaishia kunyanyasika maana tupo kila kona!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    leo naona umedamkia wanawake tu!!! hivi nyie hamjioni mapungufu yenu?? ninamashaka na ww kama utamsomesha mwanao wa kike!!
     
  9. B

    Buke Senior Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, msameheni bure KakaKiiza. YAMEMKUTA MALIMWENGU!:bored::bored:
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    mkuu pole sana hii ni thread yako ya pili leo unawalalamikia kaka...ndo wanawake hao you should know them from before
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    KK bana jana umenifurahisha leo unaniudhi kusema wanawake tu wanaume je?? Muone kwanza sura kama nanihiii
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kweli Kakiiza umenena vema..............I just ask myself mbona wanaume wao huwa hawajali kama huyu mwanamke ana uwezo au la? Au kwa kuwa wao ndio wanaooa?
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wako wengine, tafuta ambaye ataridhika kuwa nawe hata kama huna usafiri. Huoni kuwa huyo uliye naye anakupenda kwa kuwa unazo? Sasa fikiria mambo yakakuendea vibaya atakuwa wako tena?
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KK Kama uko Bongo soma UK wa 5 wa DailyNews Pull out ya leo-Women Magazine, kuna joke nzuri itakupa majibu , Topic " Shopping for a Husband"; of course ilishazunguka kwenye mitandao mara kadhaa sio mbaya kujikumbusha kutokana na mada uliyoanzisha.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kweli hii ipo sana, mwanaume kipato kikipungua tu, mapenzi hakuna...Japo wapo wachache wenye mapenzi ya kweli.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hii thread angekua ametoa m2 mwingine ingekua balaa maana wanawake humu wangecharuka balaa lkn ashangaa wanavyojubu kw upole km lizzy,DA,suzy
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haha Edo ndo nini kutuumbua wajameni? Ingawaje kuna ukweli flani mimi nadhani kuna haja ya kuliangalia hili kwa mapana. Kwa mwanamke ambaye ana kazi nzuri, anajiweza halafu nikamsikia akitoa kauli kama hii ya mwanaume suruali wa kazi gani nitajiuliza maswali makuu mawili
    1. Huyu mdada ana mapenzi ya kweli kwa huyo anayemwita 'Mwanaume suruali'?
    2. Dhana nzima ya mwanamke kuwezeshwa i.e. women empowernment iko? iko biased kuwa anajiweza lakini she always will tegemea mwanaume yaani kwangu ninaona kama utegemezi wa mwanamke kwa mwanaume una mizizi kama ulivyo mfumo dume........na ndipo linapoingia swala la shopping for him..........mwanamke anapesa za kutosha but kujitoa na kumpiga soap mwenzi wake inakuwa tabu (Sikatai kuwa wapo wanaofanya hayo but ni wachache- na asilimia kubwa inakwenda kwa wale tunaowabatiza majina ya kuku wa kienyeji au wanawake wa uswazi kuliko wale wa oysterbay/masaki)
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!! Leo wameamka vizuri.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    That is name calling you have been warned!!!!!!!!!
     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole ndio tatizo la kuchukua mwanamke ambae sio size yako, tafuta mnaeendana wala haitakua shida
     
Loading...