Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mapenzi ya aina hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Afrika Furaha, Jan 5, 2011.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia kuwa

    Kwa wahindi, unaruhusiwa kufunga ndoa na yeyote yule ambaye sio tumbo baba mmoja na wewe. Yaani mtoto wa shangazi, ba mkubwa, ba mdogo n.k wote ruksa.

    Kwa wamasai, ruksa kufanyana hata na dada ako wa tumbo moja, lakin kama ameshaolewa. Kabla ya kuolewa sio ruksa.

    Kwa wachina, vyovyote vile ili mradi mmependana.

    Je haya yote ni kweli?
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wahindi mpo? naskia pia mzee anaemkaribisha mtoto wa kike maraha ya dunia
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    utaisamehe mambo ya incest siyachangiagi...
    maana hii ndo laana kuliko laana zote......
     
  4. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Afro, ila hapa hatu-discuss kwa nia ya kutukana watu wa jamii fulani, bali tuna elimishana. So mimi nataka kufahamu tu na wala siendi zaid ya hapo
     
  5. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na laana huja kwa kumsema mwenzio kwa mabaya. Kwa hiyo laana itakujaje kama moja kati ya ninayotaka kujua hapo juu ni kweli?

    Tufahamu na utamaduni wa wenzetu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhh haya wataalum watakusaidi muda si mrefu ...
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umetaja kuoa peke yake.

    Je kuziniana?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    amen
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmh asante dada Rose ..
    nafurahi kuona siko mwenyewe...
     
Loading...