Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mapendekezo haya ya tcu je vyuo vikuu nchini watakubaliana nayo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lugano5, Jul 3, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    WanaJF,napenda kuleta hoja mbele yenu tuijadili hii nikutokana na kikao cha TCU kilichokaa pale BLUE PEAL dar es salaam 27/06/2012 na marais wa vyuo vikuu vyote nchini na kukubaliana kwamba vyuo vikuu vyote nchini viwe na grade sawa katika ufaulu,GRADE hizo ni kama ifuatavyo


    40-49, C

    50-59,B

    60-69,B+

    70-100,A

    je hii itakubalika kwani vyuo vingine kama SUA,MZUMBE,SAUT vina anzia 50 kama C,hii wamependekeza kwa sababu mbalimbali 1.mwanafunzi anpodisco chuo kimoja anaweza kwenda chuo kingine akaendelea kusoma ile course aliyofeli na mwaka uleule(kuhama chuo). nawasilisha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kumbe ni mapendekezo tu?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa kukubari au kukataa si ni juu yao wenyewe!!! na reputation za vyuo vyao binafsi, kama itakua na tija basi watakubali.
     
Loading...