Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa maoni yangu "kuapisha pekee ndio kazi aipendayo"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo JR, Jun 19, 2012.

  1. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utasikia kaapisha makatibu wa wizara, baraza jipya la mawaziri, wakuu wa wilaya, wakuu wa mikoa, majaji wanawake..... Mbona sisikii alieiba hela za serikali akajulikana na hata kuzirudisha TIB kashitakiwa kwa kosa la KUHUJUMU UCHUMI?

    Naomba mwongozo kwa wanasheria, Nyerere na Sokoine walikua wanatumia sheria gani kuwatia mbaroni na hata wengine kuikimbia Tanzania hadi mauti ilipomkuta Nyerere kama Mkono?. Wako wapi viongozi wenye kuMfanya MTanzania kua mzalendo kwa nchi yake kwa kua anaongozwa na Mzalendo?

    Sasa hapa nikimuita JK dhaifu ntafungiwa JF?

    Hapa kuna shaka katiba ijayo ikamruhusu raisi kama JK kuapisha hadi wajumbe wa nyumba kumi, madiwani, mwenyekiti wa mtaa na hata kila harusi raisi awe mgeni mwalikwa.
     
  2. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mh! Sijui nichangie au? Ngoja nikalale kwanza.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Napita tu
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    ha ha ha leo thread zitaanzishwa mpaka basi hivi Naibu Spika hakujua amefanya udhaifu wa Kikwete ujulikane na wengi sasa
     
Loading...