Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mamlaka yapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kindoli, Sep 21, 2010.

  1. K

    Kindoli Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni kumekuwa na mjadala kwenye jukwaa hili kuhoji uhalali wa Mke wa Rais kutumia rasilimali za walipa kodi kumfanya kampeni za kumrejesha mumewe madarakani. Ninatoa rai kwa wanajukwaa kujadili kama ni halali kwa mgombea tena ambaye hana nafasi yoyote kwenye serikali hivi sasa kupewa ulinzi wa serikali na kupambwa na wateuliwa wa Mh. Rais kufanya ukaguzi wa miradi inayotekelezwa kwa fedha za walipa kodi. Picha hii inajieleza yenyewe
     

    Attached Files:

  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeiangalia kwa makini hiyo picha. ina maana tayari diary yake kama makamu wa rais imeshajaa kwa mwaka huu.
    Na huu ndio utawala wa demokrasia. kila kitu holela
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    CCM wamepinda kupita kiasi. Kwa hiyo tuna makamu wangapi wa Rais? Au yule tumjuae siye tena.
     
Loading...