Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mambo kama haya bongo tutafika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 9, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    wabongo naona wameamua kwamba dawa ya 'kibaka' ni 'kipigo'
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hizi zote ni ishara za serikali kushindwa kutimiza wajibu wake hence the populace is frustrated and takes the law into their own hands!!
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni police kushindwa kukidhi matakwa wa wananchi ndo maana yanatokea hayo. Wananchi wakimkamata kibaka na kumpleleka police, kesho yake yupo tena mtaani anasumbua. Kwa maana hiyo wameona solution ni kumaliza kabisa fitina.
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Infact the government is at the same level as the guys you see here .... may b just the dresssing!

    What realy happened at the perliament the other day .... IKOWAPI TOFAUTI ya msingi???

    Itz amasing how realy thing can go that LOW that FAST!!!
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Masikini huyu kibaka weeeeeeeeee!!Hivi kijana kama huyu anashindwa kuuza njugu barabarani, njugu mtaji elfu moja tu. Mtu mzima kabisa mikono miwili na miguu miwili lakini bado hataki kujishughulisha.
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I m realy realy sorry but let me ask you this,when did you stop taking your medication?
     
Loading...