Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..kwa mama rahel muhando...tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kalamata, Jul 2, 2012.

  1. kalamata

    kalamata Senior Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Wakati anaendesha kipindi cha jambo Tanzania leo tarehe 02.jul.12 pale Dodoma kwa kweli Dada yangu huyu hakua katika vazi la sitara kwa mujibu wa silka na desturi zetu watanzania na hata katika tasnia ya habari,nasema hivyo kwa sababu gani?kwa sisi watanzania tuliolelewa katika maadili mazuri,na ninaamini pia dada Rahel yumo,ni vibaya sana mwanamke anapovaa nguo fupi hadi MAGOTI yake kuonekana waziwazi,haswa anapokua mbele ya wanaume watu wazima.Kwa alie tazama Jambo Tanzania ya leo atathibitisha hayo,dada Rahel alivaa gauni fupi mno kiasi cha kuonyesha miguu yake hadi magoti kua wazi mno kiasi cha kuonyesha mapaja yake,jamani wanaotetea haki za wanawake wapo wapi?samahani dada Rahel kama nitakua nimekukwaza.Nyie waandishi wa habari mjue mnaheshimika sana katika jamii.naomba muwe mfano mzuri,nyinyi sio ma-miss.jiheshimuni haswa kwenye mavazi.
     
  2. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi ipo kweli....
     
  3. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Labda yuko kibiashara zaidi huwezi jua ndugu yangu maana hao wabunge ni dhaifu kweli kwa wanawake.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    mapaja, magoti, kwapa ni sehemu tu ya mwili, MAWAZO yako juu ya sehemu hizo ndilo tatizo kubwa. Kwa wengine hata midomo hasa minene ni tatizo lao hata vidole vya miguu pia 'huwakwaza'sasa je, tufunike wapi tuache wapi? Kama huwezi kujifunza kusitiri mawazo yako visingizio vitakuwa vingi.

    Mzee Mtambuzi hebu mfundishe mtu huyu jinsi ya kuratibu kila kitu kinachopita mawazoni mwake kabla hakijafika kwenye mawazo ya kina(subconscious mind)
     
  5. A

    Anold JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo ujue bidhaa ipo sokoni!!! Si unajua siku hizi ushindani wa kibiashara ulivyo mkubwa? hapo Dodoma kipindi hiki ndiyo mavazi yanayolipa ukijitanda manguo hapo unaweza kujikuta unakosa ATM (Waheshimiwa), athari zake ni kulipa mwenyewe posho zako Hotelini!! Hata hivyo Dada Rahel huna sababu ya kuvaa nguo hizo ukiwa TBC kama vipi hamia East Africa TV
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwingine anayevaa nguo fupi ni Jane Shirima.
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kuvaa nguo fupi sio ishu kama wewe unayetazama mawazo yako swafi, mbona zamani tulikuwa tunakaa without kabisa, mwanamke hapa mwanaume/wanaume pale lakini hatukuwa tunashangaa?

    Wapendwa kukaa uchi kupo ndani ya mawazo ya mtu, mbona wengine wanavaa minguo mrefuuu lakini usiku wanauza sukari na tunawajua bana...... mbona alipendeza tu.

    Big up Dada Rahel Muhando.
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boko Haram + Uamsho+ Taleban = ALSHABAB
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Nadhani maendeleo ya mwanamke kwa sasa ni kurudi kule enzi ya manyani, maana si mmeona wamepata watetezi hapo juu, hawasikiii wala hawaambiliki.
     
  10. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa unasikiliza jambo leo au kumwagalia rahel mhando alivyovaa. Pole yako unayetazama mapaja badala ya kipindi.
     
  11. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Acha uzushi wewe! Desturi za watanzania unazoongelea ndo zipi? Kwani mababu/mabibi zetu wa kale walikuwa wanavaaje? Mboona mavazi yao yalikuwa ni ya kufunika sehemu za siri tu? Acha kuwa na mawazo ya ajabu ajabu. Mbona ma bushmen hawavai nguo na hawana tatizo?
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,432
    Trophy Points: 280
    sasa kama alivaa vizuri mapaja alibana ya nini siangeachia tu, alihisi ameharibu ndio maana alikua amekaa kama kalio moja linaupele... mama huwa namheshimu sana lakini anapoharibu lazima aambiwe
     
  13. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Janjaweed@work hongera dada Rahel
     
  14. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kazi na dawa mkuu
     
  15. k

    katalina JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo si leo tu, amezoea kuvaa vinguo vya namna, nadhani anatafuta soko......
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    so ulifanikiwa kuuona moyo!
     
  17. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tamaa zako tu.
     
  18. k

    keyjey Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ajimwage,maisha yenyewe mafupi leo upo kesho haupo.
     
  19. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa maadili ya Kitanzania unayodai,hata wewe hukutakiwa kuendelea kumuangalia ungeangalia pembeni au ungechange channel, kama ulitazama mpaka mwisho na wewe umeshavunja hayo maadili unayodai.
     
  20. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    weka picha mkuu.Unapozungumzia nguo fupi kila mtu ana kipimo chake.weka picha nithaminishe,
     
Loading...