Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa malezi niliyopewa na familia yangu............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 3, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    1.Sishindwi kumuita binadamu mwenzangu PANYA
    2.Ntahakikisha binadamu wenzangu wanakula nyasi,lakini ndege ya rais itanunuliwa
    3.Sitaogopa kufyatuka hadharani au Bungeni kuwashutumu wapinzani kuwa ni wanafki
    4.Kupuuzia masuala nyeti kwangu si issue,ndo maana huwa nasema'SINA UWEZO WA KUFANYA MVUA INYESHE'
    5.Naamini kuwa UKITAKA KULA NI LAZIMA ULIWE KIDOGO
    6.Ntaendelea kujilimbikizia mali kwanza na kujinufaisha na posho

    je na wewe kwa mujibu wa malez ya familia yako unafanyaje?
    ZUBEIR WA ARUSHA kasema hawez kumuita mtu PANYA
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeandaliwaje na familia yako?
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kwa malezi niliyopewa na Familia yangu... Sishindwi kusema wanafunzi kupata mimba ni kiherehere chao.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Sijui umasikini wa familia yangu unasababishwa na nini!
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sishindwi kwenda gerezani kwa hiari yangu.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uuu,aiseee
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,mwita unawachokoza wana'a-town
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeshndwa kumuuliza hata sheikh go0gle?
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    ..... Sishindwi kusomesha watu watatu kwa Billion 2.2 kwa mwaka.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    leo una shati la kijani kofia njano!kasuruali keusi! Ushabadilika tena
     
  11. L

    Leliro Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sishindwi kuchanganya mishahara ya polisi ili nipate cha juu
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,puppy jamaa wa tcra ndo wametoa kali,ILA NDO MALEZ YA FAMILIA
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimemwambia mwita,unawaamsha watu hapa,
    msoffe,tueleze jins ulivyolelewa na familia kama srid inavosema
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pia sishindwi kuwapga risas watanzania wenzangu wanaoandamana,tena za uso
     
  15. U

    Userne JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanangu wamefikwa na njaa, nimepewa msaada buku, badalala ya kununua unga robo nitanunua Miwani ya jua!
     
  16. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naamini, kujivunia na kuwahakikishia wtz ya kuwa nchi ina wenyewe na wenyewe ni CCM , tutatawala milele.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mambo ya posho hayo.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unamchokoza nape makarolite
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    1. Sikusaidii mpka ukubali kuwa shoga (No msaada mpaka wananchi wako walawitiwe au walawiti)
    2. No msaada kama hakuna mwakilishi wa mashoga bungeni
    3. sikusaidii mpaka ukubali kusagwa
    4. Sikusaidii mpaka mkeo awe ana.... nje ya ndoa
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah!dah!s0on 2tapata a gay or lezbian prezdar!
     
Loading...