Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa makampuni ya soda na vileo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msaranga, Feb 14, 2011.

  1. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani wanajamii mimi kuna kitiu kinanishangaza sana kwa haya makampuni ya vinywaji unakuta wanamrestrict mwenye bar kuuza vinywaji vyao tuu ili wampe viti na meza sana sana hii nimeiona kwa kampuni ya pepsi na coca je ni sahihi hili kwa wateja?kwa makampuni ya bia bado sijaona hili likiendelea.wanajamii hii kweli ndio mambo ya marketing au ni ujinga wetu.
    Kwa sababu mnawanyima uhuru wanyaji au wateja
     
  2. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona kimya wana jamii
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wanyaji?
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza mimi nina kesi na hao coca, nimenunua soda ndani ina kizibo ambapo imeni-risk saana. ninayo na nitaita press conference nitoe madai ya kampuni hiyo kuniuzia soda ambayo ipo sealed na sijaifungua, kizibo kipo ndani.
    BACK KWENYE MADA: Makampuni hayo yapo kiushindani zaidi na wana strategic limitations sokoni ndio maana unaona hivyo.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu...unataka ukalie kiti cha coca cola na kutumia glass ya coca cola kunywa pepsi cola.... ? ....
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ufisadi umeingia kwenye kampuni za vinywaji
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mi nacheka nikiona kila kampuni ina friji yake.

    Unakuta bar ndogo lakini ina friji sita ya coca, serengeti, kilimanjaro maji, pesi, tbl, na nyingine haina lebo yeyote
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tbl na sbl hivyo hivyo mi nakunywaga serengeti baridiiiiiii lkn wakija watu wa tbl wananiletea ndovu baridiiii
     
  9. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani tujitahidi pia kupitia vitabu vya sheria mbalimbali. Cha kwanza mwenye biashara yake akiamua kuuza bidhaa za aina moja tu hakatazwi na wala hakamatwi na mtu. Almuradi idhibitishwe hakuna mkataba wowote wa ki maandishi unaomlazimisha afanye hivyo. Atakuwa anajipunguzia tu revenue zake. Kuhusu kukutwa kitu kwenye chupa ya kinywaji chochote,hauna uwezo wa kudai ulipwe damage yeyote kisheria mpaka itakapothibitika kitaalamu na kisheria kuwa ni kinywaji hicho na kitu kilichomo ndani yake(na si kitu kingine whatsoever) ndivyo vilivyo kudhuru afya yako. Ukiita press kitakachofanyika atakuja public relation manager na QC manager, wataelezea vizuri ni jinsi gani probability ya kukuta kizibo au kitu chochote kwenye kinywaji huwa inatokea na atakupa mpaka degree of confidence kuwa huwa inakuwa + or - something ambayo TBS na TFDA huwa wanaikubali kitaratibu zao. Haujamaliza nauli za kwenda na kurudi mahakamani hapo?. Labda katiba mpya inayokuja itaangalia kiundani pia consumer rights hapa tz na kurekebisha vipengele ambavyo vipo loose.
     
Loading...