Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Makamanda wote walioko Sikonge - Tabora!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Oct 16, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwamba tunaendelea na harakati na mikakati ya kukomboa kata mbili za Ipole na Kiloleli ndani ya jimbo/wilaya ya Sikonge - Tabora.
    Haya yote ni kuelekea kwenye uchaguzi mdogo wa madiwani ndani ya kata 29 Tanzania bara tar 28.10.12, ambapo kwa Sikonge kuna kata hizo mbili (Ipole na Kiloleli).

    Kwa hiyo tunaombeni michango yenu ya mawazo na kwa walioko ndani ya Sikonge na maeneo jirani njooni tujumuike pamoja katika ukombozi wa Sikonge na Tabora na hatimaye Tanzania kwa ujumla. Kwa kweli upepo unavuma vizuri kwa CHADEMA.
    People's...............!!!!

    Ni mimi Kamanda Jacaduogo kutoka Rorya - Mara hadi Sikonge - Tabora!
     
  2. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Karibuni tabora kamanda,hakuna kulala mpaka kieleweke.machiegni uru.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu alisema humu jukwaani CDM wanachuo gani cha propaganda???? yaani kila kamanda wa CDM kaiva haaaaaaaaaaaah. Kila la kheri makamanda, kikieleweka huko basi tena shangilia ushindi unakuja wimbo uliozoeleka kwa wanakada fulani itakuwa lia unashindi umepotea.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kiloleli au kiloli?
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee Mtoboasiri ni Kiloleli kama nilivyoandika.
     
  6. J

    Jiwe Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Makamanda karibuni sana wilaya ya Sikonge. Nipo hapa kijiji cha Mkolye, basi wakati mkirejea makwenu msisahau kupitia hapa kutuamsha amsha!
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pigana makamanda. Tunnaomba majina na CV za wagombea wetu.
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Msalimie mkuu Sikonge, hapo jirani na Mkolye, kijiji cha Mpombwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,310
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    mkuu jiwe kajiunge na makamanda kukomboa hizo kata,usisubiri hapo kijijini kwako kuja kuamshwa
     
  10. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,310
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    mkuu jiwe kajiunge na makamanda kukomboa hizo kata,usisubiri hapo kijijini kwako kuja kuamshwa!
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mhh, kumbe wewe wa Mkolye? Hehehee......

    Vipi lile JIWE la kuteleza hapo kijijini bado lipo au mmeliharibu?

    Anyway, tusitoke nje ya topic. Mkolye, Mkolye, Salimia hapo Mashaka Matongo (Abiola) kama amesharudi kwao.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hahahaa, Mpombwe mie sitoki bana. Ila huwa ninapita tu....

    Inafurahisha makamanda wanaingiza timu huko kwetu Kiloleli na Ipole.

    Ipole ni ajabu sijawahi kufika ila Kiloleli huko kwetu bana kwa aina moja au nyingine.

    Jina la SIKONGE hapo kijijini ni maarufu sana, si unajua tena hata umeme upo kwenye Guest House ya Mshikaji Bonny.

    Karibuni sana kwetu huku. Mkiweza basi pitieni na SIKONGE mjini na kufanya mkutano mmoja wa uamsho.

    Ohh, Mkolye ipo karibu na Tutuo (Kwa rehani), Sikonge mjini (Mlogoro). Mpombwe ipo kidogo mbali.

    [​IMG]

    Mpombwe..JPG
     
  13. J

    Jiwe Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante mkuu Malata tuko pamoja na tunaendelea kutoa hamasa hapa Mkolye. Ndiyo maana tunatamani Makamanda wafike kutoa hamasa zaidi. Hii ndiyo twanga kote kote!
     
  14. J

    Jiwe Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Sikonge karibu sana Mkolye. JIWE la kuteleza 'isyenentelo' bado lipo kwani ni Landmark muhimu sana hapa kijijini. Na kwa taarifa tu, hilo JIWE ndiyo maana halisi ya ID yangu "Jiwe". Karibuni wote tuteleze kwenye JIWE huku tukiendelea kutafakari harakati za ukombozi wa fikra kwa watanzania.
     
  15. J

    Jiwe Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Asante Mkuu Osaka. Japo Mpombwe si jirani na Mkolye, nitajitahidi kufikisha salamu na kuunganisha nguvu kwa ajili kwa ajili ya vita hii ya kuyeyusha fikra mgando kwa wakazi wa Sikonge. Karibuni Makamanda wote kwani huku Sikonge tunawahitaji sana.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hahaaa, Isyenentelo, lohhh!!!!

    Msalimie Dogo mmoja alikuwepo enzi fulani nilipokuja hapo kijijini. Anaitwa sijui Ludui au Rudui, teteteee :)

    Pana wakati mshikaji alinitumia picha ya hilo jiwe, kama sikosei ndiyo lenyewe hili.

    [​IMG]

    Mkolye.JPG
     
  17. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wee mtu wa Mkolye, sijui utakuwa nani? Ila panga pangua, wewe ni ndugu yangu.

    Hicho ni kijiji kilichoanzishwa na Babu wa Babu yaani Sambali. Lohh, kwetu Mkolye jamani. I miss a lot.

    Usijibu hapa ukasahau na kuweka jina lako, utaumbuka bure kijana JIWE. Mie nipo kwa jina halisi, wewe endelea kujificha.

    Kama kweli upo Mkolye au Sikonge, basi salimia familia na nakutakieni mapambano mema ya kuwasha moto huko Ipole na Kiloleli.

     
  18. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaahahahaaaaa tunakushuru mkuu kwa kutujuzi namna ambovyo Skonge ilivyo hakika tutashinda
     
  19. J

    Jiwe Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Sambali nashukuru sana. Sasa tunahitaji nguvu zaidi kwani hapa Mkolye akina Sambali mko wengi sana. Nadhani hata huko KILOLELI wapo pia. Hivyo hamasisha jamaa zako walioko KILOLELI kwani kura zao ni muhimu sana katika kuhakikisha ushindi. Makamanda karibuni sana Mkolye kama ni matunda (mantonga, ntalali, nsungu...) mtapata, mboga mboga (nsansa, kikenyu, kansolele...) zipo kwa wingi, na hata snacks (matolwa na makewe) zipo pia. Huku Mlolye na Sikonge kwa ujumla kama ilivyo ushindi ni muhimu basi shibe ni muhimu pia. Kazi na dawa! Karibuni sana makamanda wote - SIKONGE FOR CHANGE! Act now!!
     
Loading...