Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Madereva..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tulizo, Oct 16, 2011.

  1. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inafaa kuwepo ..sahemu zile za nanihiii..

    298369_10150330324042898_582767897_8366593_1912286414_n.jpg
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuuuuh!
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii nimeipenda
    ila sidhani kama kuna tangazo la dizaini hiyo.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du ebwana nao wanapewa kipao mbele hee!
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sinza vitajaa barabara yote ya shekilango
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaaaa! ya leo kali mkuu, ila ni kweli kwani nao si watu/ kuna tofauti gani kati ya walevi na wasioona ktk kuvuka barabara, nadhani wote wanahitaji kuchukuliwa tahadhari
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaaa! manake sinza wamekubuhu kwa manywaji sio? ujumbe umefika mkuu.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hii inafaa kuwekwa alongside zile za walemavu kuvuka barabara. sijui iliishia wapi ile,siasa bana!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii inahitajika pale kwa Mbowe aise.. Pale ni risk sana kuvuka!
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    walevi/ulevi si ni ugonjwa wa kujitakia au????
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watumie jiji la DSM ,Mwanza na Arusha walifanyie kazi hilo ni zuri sana.Lakini je Madreva waTz wanafuata sheria hizo
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wapi hiyo?teh teh..........
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hicho kanafaa kiwekwe ****** bar hapa arusha.
     
Loading...