Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa madeni hatujambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by damas kamalamo, Mar 16, 2011.

  1. damas kamalamo

    damas kamalamo New Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nchi maskin lkn madeni lukuki wananchi hoi hakuna tumaini la kesho
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uwiano wa umasikini na madeni upo 'direct proportional'....sa kwa nini unaweka 'lakini' hapo kati?! Hukusoma Kiswahili sanifu shuleni? Au ndio wa 'academia' nyie?
     
Loading...