Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa madaktari tu:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Jul 3, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, Kweli madai yenu ni ya msingi sana na waunga mkono kwa hili, Hata Mh Rais wa jamhuri anajua sisi wananchi wa chini tuko pamoja nanyi. Tunalaani kitendo cha kupigwa na kuumizwa daktari mwenzenu Dr Stephen Ulimboka. Tumefedheheshwa na kukasirishwa na unyama wote aliotendea na tunalaani wote waliofanya hivyo. Madktari tunaomba mtoonee huruma tunakufa ndugu zenu serikali hii ni kiziwi haisikii asilaani. Ila ngoma ivumayo sana wote twajua.

    Kuhusiana ombi liloshadadiwa la Mshahara tunawaomba mbadilishe ombi lile nanyi mdai kuwa na maduka yenu ambayo vitu vyake havikati kodi kama wafanyiwavyo wanajeshi na vilevile muwe mnapata fedha za posho mbali na mishahara yenu katikati ya mwezi kama wanajeshi kwani wao wanalinda uhai na nyie mnalinda uhai.

    Ndugu zangu Madaktari naomba mbadili kima cha chini kwa million 3.5 kwenda kwenye hizo privileged nyingine na pia naomba muandae maandamano ya amani ya kupinga mazingira mabovu ya kufanyia kazi nasi tutawaunga mkono hata ikiwezekana mchana huu.

    Madaktari naomba msikatishwa tamaa na watu ambao hawavilali vitanda vyenu kwani hawajui kunguni waliomo siku ndege ya rais ikidongoka akakosa CT scan hospital atajua mlikuwa mnamaanisha nini kwa sasa haelewi.

    Riz akipata ajali ya mi VX yake wakati akienda kuangalie lile roli la mafuta litakalochomwa na wananchi tunduma kesho atajua nini maana ya uwepo wa x ray mashine kwenye hospital za wilaya.

    Mama spika siku lile super Feo lake litakapo ungua moto na kutakiwa huduma ya haraka pale makambako na yeye akiwemo aajua nini maana ya umuhimu wa kuruhusu hoja ya mgomo wa madaktari ijadiliwe bungeni kwa dharura.

    Madaktari tuko nanyinyi ila naomba, tutumie summary tu hapa ingieni barabarani kiwake mapema ili tutibu haraka yaishe baasi.

    Ni hayo tu.

    Wenu katika safari ya magwepande

    Mwanaharakatihuru.
     
  2. D

    Dr Gustav Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaota ,tumechoka kuona watu wanatufia mikononi mwetu huku hatuwezi kufanya lolote kisa vifaa,ukiambiwa katupigie ct-scan regency unadhani sie tuna ubia na hao private,ukianbiwa kwenye echo,na ecg watu ni wengi njoo mwezi ujao unadhani unatengenezewa zengwe la wewe kutoa rushwa ,ukiambiwa icu imejaa leo hatufanyi operation unadhani unatengenezewa mazingira ya rushwa .cc ni binadamu tuna mioyo ya nyama siochuma hayo yote tumeyachoka yametufika shingoni .tafakari chukua hatua#
     
  3. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Madactari mposahihi katk madai yenu lakini kwa kosa la serikali kwanini mnatuadhibu wananchi tusiyo na hatia? Tuhurumie jamani tunapenda kuishi tushuhudie mapambano ya mapinduzi ya kweli! Serikali yetu imechoka kuongoza tuvumiliane mpaka 2015 tutakapo weka serikali yenye nguvu madarakani. Solidality forever!
     
  4. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Madaktari hawako sahihi hata kidogo, wala rushwa wakubwa kabisa!
     
  5. kebepa

    kebepa Senior Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sisi wananchi ndio wajinga , tunajua wazi kabisa kuwa tunalipa kodi kwa serikali ambayotumeiweka madarakani na tunajua wazi kabisa hatuna mkataba na madaktari.kwanini sasa tukubali serikali ichezee afya zetu kwa kugombana na madaktari...sisi ni wajinga wa kutupwa...kwa ujinga wetu ngoja tuendelee kufa huku mafisadi(serikali) wakiendelea kufaidi rasilimali za taifa letu
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Iambie serikali iwarudishe interns waliowatimua madaktari watarejea kazini
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Jamani msicheke, hapa kuna kitu huyu mleta mada anatabiri, au mimi ndiye naona matukio yajayo kupitia maandishi yake!
     
Loading...